ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้ปูจัดให้  (อ่าน 3856 ครั้ง)

Top10Thainight2

• Global Moderator
  • Hero Member
เจ้ปูจัดให้
« เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 02:38:55 PM »
เข้าแองตอน1ทุ่มรถโล่งสบายแต่เรากลับอึดอัดกาย จึงหอบร่างอันไร้เรี่ยวแรงไปหาเจ้ปู ลูปไข่ไปแปปนึงเกือบจะแข็งเลยต้องปัดป้องเดี๋ยวผิดเป้าหมาย เดี๋ยวมาต่อคับฝากรูปให้ดูเล่นๆ

ต่อคับนั่งรอหน้าตู้เพียงลำพัง เลิกงานมาเหนื่อยๆ รถเมล์ก้ไม่มีเดินมาจากแยกคลองตันผ่านบีวา เอวิต้า มุ่งหน้ามาแองเพื่อหาเป้าหมาย แต่....น้องหยุดจ้ะ เสียงกะซิบข้างๆหูเมื่อผมถามเจ้ปูไป มือไม้ก้สะกิดหัวเราอยู่ร่ำไป กว่าจะเลือกเด็กได้ก้เกือบจะเสียตัวแล้วหยิบมือถือโชรูปน้องคนนึงให้ดู ไอ้เราก้ไม่ไว้ใจเลยขอดูตัวเป็นๆว่าจะสวยกว่ารูปจิงมั้ย เจ้เลือกตัวเด็ดหลังตู้ให้ขาวจั๊วสูงหุ่นดี แต่หน้าไม่เป็คเท่าไรแต่หุ่นอะ ช่ายเลย

เทอคือเด็กSL เก่าของที่นี่เมื่อหลายปีมาแล้วตั้งแต่สมัยที่ SL นั่งฝั่งขวาหน้าเวทีของแอง

แต่วันนี้เทอกลับมาที่เดิมอีกครั้งแต่ไม่ใช่ SL  ตามวันและเวลาที่ล่วงเลยไป สังขารย่อมร่วงโรย เนื้อหนังเทอเหี่ยวย่น

เนื้อตัวเทอเหลว   ก้นก็ยังมีลายด่าง

นมเทอหย่อนยานอย่างถุงกาแฟ  หัวนมเทอดำคล้ำน่ากลัวมาก เห็นแล้วดูดไม่ลง

จิมิเทอเห็นแล้วไม่กล้าทาสีคับ  ผมเลยใช้ปากงับแทน

ลองดูกันชัดๆคับ แต่ผมคิดว่ามันน่าสยดสยองคงจะลบทิ้งในไม่เวลาที่กำหนด

จุกแบบนี้ผมก็ดูดไม่ลงคับ งับทั้งนมแม่มเลย

ท่าหมามันสุดๆคับคนนี้แถมยังดูดนิ้วมือผมตลอดอย่างหนังxเลยคับเนื้อตัวดีถึงดีมากคับถเาไม่รู้อายุคิดว่า20คับ

ขอบคุณรูปและข้อมูลจาก bluejazz2009 bathlover.com
เรียบเรียงโดย Top10thainight

ttttt7979

• Newbie
  • *
Re: เจ้ปูจัดให้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2014, 10:38:24 PM »
 :)

designmbm

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 06:40:49 PM »
แจ่มอ่ะ

ลายเซนต์แจกคลิปจ้าาาาา
<a href="http://www.linkbucks.com/zRUc">วิธีหาเงินออนไลน์ขั้นเทพกับ Linkbucks คลิกเลย</a>
<a href="http://www.linkbucks.com/zRoj">ลายเซนต์ แจกคลิป....เด้อ</a>

oohooza

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2014, 03:32:35 PM »
ใครอ่ะ

bizkey

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2020, 07:32:45 PM »
ขอบคุณค้าบ

Alone4ever

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2020, 04:22:43 PM »
 ;D ;D