ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ธาราวดี...เด็ก...แน่น...ปรี้มันส์...ดัดฟัน...+ ปรากรอบเบลอๆ คร้าบ  (อ่าน 151563 ครั้ง)

Top10Thainight2

• Global Moderator
  • Hero Member
เป็นสมาชิกบอร์ด ตั้งนาน  ตั้งแต่ก่อนบอร์ดล่ม

การบ้านของธาราวดี มีน้อยมาก

ส่วนหนึ่ง  ผมเชื่อว่า  มาจากค่าใช้จ่ายเพราะค่อนข้างแพงกว่าที่อื่น

อย่างเบอร์ m เนี่ย

ที่อื่น 3500 หรือ 3600 แต่ธาราวดี 3700 ครับ

แต่เอาน่า...เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว....ผมมีโอกาส ได้ไปเยือน หลังจากไม่ได้ไปมานานประมาณปีเศษๆ

ไม่ใช่รวยนะครับ...แต่ว่าเพื่อนมันเลี้ยง 5 5 5

ไปถึงพบว่า มีการทำห้องใหม่  ด้านหลังทำเป็นคล้ายๆโรงแรม

ดูภายนอกสวยมาก ครับ

เห็นเด็กรับรถบอกว่า เอาเด็กมาเปิดห้องได้

ผมยังคิดในใจ...กรูจะเปลืองเงินมาเปิดห้องทำมัยฟ่ะ 5 5 5

ไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่านะครับ...ใครไปบ่อยช่วยชี้แจงแถลงไขทีละกัน

ที่มา: firefox

ขอโทษนะครับ...

ผมจะทยอยส่งแบบ สั้นๆ  กระชับ นะครับ เพื่อให้สะดวกแก่การอ่าน

นอกจากนั้น  ผมพิมพ์ ส่งเลยครับ  ไม่ได้พิมพ์ใน word แล้ว copy  ทำให้ไม่กล้าพิมพ์เยอะ

กลัวแฮ้งค์ เดี๋ยวจะหายหมดครับอีกอย่าง  มีงานเป็นช่วงๆด้วย

มาต่อเลยครับ...

ไปถึง เด็กเยอะพอสมควร

เพื่อนมีเชียร์ประจำตัว....เชียร์ก้อมาเชียร์ไปเรื่อย  บลา ๆ ๆ

สายตาผมก้อสำรวจไป  สุดท้าย ไปสะดุดที่น้องคนนึงครับ

ตัวไม่เล็กมากเท่าไหร่

ที่ชอบ คือเด็ก   ดัดผมเป็นลอน  ดัดฟัน  ผิวขาว...

โอ้วววว...เป็คกรู เลยนะเนี่ย

ลองถามข้อมูล...

เชียร์บอกมาทำงานได้ 5-6 เดือน 

งานดี  เนื้อตัวแน่น  อายุ 20  รหัส m

เอ้าละกรูเลือกเลย...น้องคนนี้แหละ...

ปรากรอบก่อนละกันครับ

มาต่อครับ...โทษที  งานเข้านิ้ดส์นึง

เรียกน้อง...ขึ้นห้องครับ

ระหว่างทาง..น้องชวนคุยน่าดู...เสียงแหบนิดๆ

ผมว่าผู้หญิงเสียงแหบเนี่ย...มีเสน่ห์ ดีเหมือนกันนะครับ

ขึ้นห้อง...ผมได้ห้องที่ทำใหม่ครับ  โชคดี ได้อ่างกลม เ็ป็นอ่างจากุกซี่ ด้วย

เปิดน้ำ  ตระกร้ามาพร้อม...

ผมก้อนัวสิครับ...แหม ขาว..ยังงี้

ฟัดไปฟัดมา เนื้อตัวแน่นดีครับ...น้องก้อเล่นด้วย  ตามใจ  คุยประสาเด็กๆที่เดือน ธ.ค.นี้ จะ 20 หนะครับ

น้ำเต็มก้อลงอ่างสิครับ....

บริการ อาบน้ำ  ปกติ เหมือน ออน. โดยทั่วไป

แถมมีสระผมให้ด้วย...แหม...เมียกรู ยังไม่เคยได้จับหัวกรูเลยนะเนี่ย...555

เอ้า..เอาปลากรอบไปครับ

ต่อให้จบครับ...

อาบน้ำเสร็จ...ขึ้นเตียง...น้องมาบิ้วท์ให้ตามเสต็ป

เลียทั่วตัวครับ...จนมาถึงน้องร้อยของผม

ผมให้น้องใส่ถุงครับ...ไม่ยอมให้สด...เปื่อยๆก้อได้

สาเหตุเกิดจากความกลัวครับ...(จากกระทู้ในห้อง กสน. ของ ท่าน dickman   อ่านกี่ครั้งก้อยังสยอง)

น้องใช้ปากกับลิ้นได้ดีเลยครับ

จากนั้นก้อตามสเต็ปครับ

น้อง WOT ให้ก่อน  แล้วผมก็ขึ้นมาประกบแบบนั่งหันหน้าชนกัน

ตามมาด้วยดอกกี้...กรรไกร...เบสิค...

สรุปสกอร์ 1:1 ครับ

เรียบร้อยสบายตัวไปทั้งคู่

คะแนน

หน้าตา 9 : เพราะผมชอบแนวนี้ครับ  เด็กๆ  ดัดฟัน  ผมเป็นลอน 

ไฟหน้า 8.5 : ไม่ใหญ่ครับ  แต่ก้อไม่เล็ก  พอดีมือ  ซีนอล

ช่วงล่าง 9: หนึบ...ใช้ได้ครับ  อาจจะเพราะน้องเพิ่งมาทำรึเปล่าไม่รู้

GF 9 :  น่ารัก  คุยเก่ง  เด็ก ๆ

ค่าใช้จ่าย  3700 + 500 (ค่าตัว+ทิป)

ลายแทง M 101 ครับ

SnapSnap

• Newbie
  • *

jackjakejake

• Newbie
  • *

Tong59520

• Newbie
  • *

a_sport