ผู้เขียน หัวข้อ: น้องไอโกะ @K-บางบอน + ปากรอบ  (อ่าน 4031 ครั้ง)

Top10Thainight3

• Global Moderator
  • Hero Member
น้องไอโกะ @K-บางบอน + ปากรอบ
« เมื่อ: มกราคม 08, 2017, 01:40:40 PM »
เมื่อวานนี้นั่งทำงานไปในหัวก็ผุดคิดถึงน้องคนนึงขึ้นมา
ก็เลยเข้าไปเช็คในไทม์ไลน์ของร้าน K-บางบอน
ว่าน้องคนดังกล่าวมาทำงานหรือเปล่า ปรากฏว่าน้องมาทำงาน
โอ๊ยอะไรจะประจวบเหมาะขนาดนั้น
ก็เลยไลน์ไปจองน้องกับพีอาร์แชมป์ (พีอาร์คู่ใจ)
ไปถึงร้านตามนัดและนั่งรออยู่สักพัก
พีอาร์แชมป์ก็เรียกน้องไอโกะให้ออกมารับและพาขึ้นห้อง

น้องไอโกะเป็นคนรูปร่างดี ผิวขาว หน้าตาน่ารัก สะโพกใหญ่
งานอาบน้ำธรรมดา แต่อาบได้สะอาดดีมาก
หน้าอกของน้องขนาดกำลังดีไม่เล็กไม่ใหญ่
งานบนเตียงน้องเริ่มจากการใช้ลิ้นของน้องดูดนมของผมทั้ง 2 ข้าง
แล้วก็ไซร้ผมไปทั่วจากบนลงล่าง น้องทำอยู่สักพัก
ผมก็บอกให้น้องช่วยจับไมค์ของผมไปร้องเพลงให้ฟังหน่อย
ลีลาการร้องเพลงของน้องจัดว่าดีมากๆ

จนอารมณ์ผมมาและน้องชายของผมตั้งลำเต็มที่
ผมกลัวจะแพ้แตกซะก่อน ก็เลยบอกให้น้องนอนลง
แล้วผมก็เริ่มจูบปากแลกลิ้นกับน้อง (ฟิวแฟน ฟินมาก)
สลับกับการดูดนมของน้องทั้ง 2 ข้าง เขี่ยปากถ้ำของน้องที่กำลังเยิ้มได้ที่
พร้อมกับไซร้ไปตามตัวของน้องและค่อยๆ
เลื้อยลงไปข้างล่างเพื่อเอาแปรงสากๆ
ของผมไปจัดการทาสีให้น้องจนน้องมีอาการมือจิกหมอน

ประกอบกับเสียงครางของน้องเริ่มขึ้นอย่างเบาๆ แต่ได้อารมณ์ยิ่งนัก
จากนั้นน้องก็ขอเป็นผู้ปรนเปรอความสุขให้ผมบ้าง
โดยเริ่มจากการใช้ลิ้นดูดนมของผมทั้ง 2 ข้างแล้วก็ไซร้ผมไปทั่วจากบนลงล่าง
แล้วก็จัดการจับไมค์ของผมไปร้องเพลงอีกครั้ง
จากนั้นน้องก็โหลดซีดีให้ผมแล้วน้องก็จับไมค์
ของผมไปจ่อที่ปากทางของน้องแล้วค่อยๆ

จัดมันให้เข้าที่เข้าทางอย่างช้าๆ
บ่งบอกถึงความแคบของช่องทางนั้นได้เป็นอย่างดี
เมื่อทุกอย่างเข้าที่เข้าทางของมัน
การขย่มตอแลกเปลี่ยนข้อมูลกันก็ได้เริ่มขึ้นจนผมรู้สึกเริ่มเสียวกลัว
จะแพ้แตกซะก่อน ก็เลยขอเปลี่ยนมาเล่นท่าด็อกกี้ที่ขอบเตียงแทน

ขณะที่ซอยเข้า-ซอยออก มือก็ขยำนมของน้องไปด้วย
ผนวกกับบรรยากาศที่มีเสียงซาวด์เอฟเฟ็คธรรมชาติของน้องที่
ไม่มีการปรุงแต่งใดๆ เป็นแบ็คกราวน์ไปด้วย
มันช่างมีความสุขเสียจริงๆ ทำอยู่ไม่นาน ผมก็แพ้แตกไปตามระเบียบ

สรุปคะแนน:
หน้าตา      8.5/10
รูปร่าง      9/10 (เหมาะสำหรับคนที่ชอบสาวหุ่นดี สะโพกใหญ่)
ไฟหน้า      8.5/10
ช่วงล่าง    9/10 (ฟิต สตาร์ทติดง่าย)
งานนวด    วันนี้ไม่ได้ขอให้น้องนวดให้ ข้อนี้เลยไม่มีคะแนน
งานทั่วไป   9.5/10 (หวานๆ ตามใจ ฟิวแฟน)
GF      9.5/10

ที่มา  ::  ChaiSansuk  /  kapooclubwebboard.net

Realface

• Newbie
  • *
Re: น้องไอโกะ @K-บางบอน + ปากรอบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 02:52:26 PM »
รบกวนขอไลน์ร้าน K-บางบอนได้มั้ยครับ

Muffin130

• Newbie
  • *
Re: น้องไอโกะ @K-บางบอน + ปากรอบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 08:33:54 PM »
สอบถามหน่อยครับพอดีมือใหม่อยู่แถงนี้พอดี
ทางร้านคิดค่าบริการยังไงหรอครับ
มีแต่ นวดกระปู๋ กับ bsb ปะครับ
ขอบคุณครับ