ผู้เขียน หัวข้อ: บิีกบึ้ม ขาวหมวยร่อนกระจาย ส่ายไปมาขาลุยตัวแม่ น้องเหมยอิง Arena เปลือย  (อ่าน 2821 ครั้ง)

Top10Thainight3

• Global Moderator
  • Hero Member
น้องเหมยอิง เธอคนนี้ที่หิวเมื่อไรต้องแวะมา
น้องเป็นคนเฟรนลี่
เมื่อเริ่มงานน้องก็พาไปอาบน้ำ
หุ่นจัมบ๊ะอวบแน่น
ขาวนมใหญ่บิ๊กบึ้มที่ผมเองเมื่อเห็นแล้วบอกเลย
อาการมันกำเริบ งานน้องดุเดือดใช่เล่น
อาบน้ำล้วงควักเพลิดเพลิน
พออาบเสร็จไม่ได้มีการพูดคุยอะไรกันสักเท่าไหร่
น้องเค้าก็ลุยเลย รับแทบไม่ทัน

งานบิ๊วที่มันส์เสียวและหื่นกระหายของน้อง
เธอจับดูด จับรูด ใช้ลิ้นลงที่จุก
จากนั้นก็ต่ำลงมา วนเวียนอยูที่สะดือ
ขนลุก สองเต้าไซร้ใหญ่ดีผมเอง
เค้นอย่างมันส์มือ แล้วจับน้องนอนลง
ผมระดมลิ้นที่จุกนมน้องบ้างเธอแอ่น
อกรับ หน้าตาเคลิบเคลิม หุ่นอวบแน่นกำลังดี

สะโพกใหญ่ ตรูดมหาศาลเป็นอะไรทที่ชอบผู้หญิงตรูดใหญ่
จับน้องนอนคว่ำแล้วระดมจูบที่แผ่นหลัง
และแก้มก้นน้องเองก็ร่อนตัวส่ายเอวรับเหลือเกิน
เสียงร้องของน้องอร่อยเหาะมาก

ครานี้...น้องเป็นฝ่ายขึ้นบ้างปล่อยน้องในท่าชอบเลย
อยากทำอะไรก็ทำ ความเสียวตอนนั้น
มันอยากมากครับ ผมยอมรับเลย
น้องใช้คำพูดที่สยิวชวนเล่นเสียว
พูดอย่างงี้ผมทนไม่ไหว
เอาเลยซิครับ มันเต็มที่แล้วนี่ผมใส่ไม่ยั้งมันส์อย่างแรง

น้องร้องดี ผมชอบ หน้าตาดูเสียวได้อารมณ์
น้องทำผมเสียวใจจะขาดตอนน้องอยู่ข้างบน
น้องพริ้วไหวมาก ผมพูดเลยสุดยอดเสียวมาก ณ เวลานั้น
แค่คิดยังเกิดอารมณ์เลย

น้องบริการดี
งานนัวดุเดือด ไม่มีสดุด
เน้นเรื่องความมันส์เป็นหลัก

การบริการไม่ตกหล่น
เสียงร้องระดับเฮสดีพลัส
เรื่องร่อน
ร่อนจนรับเกือบไม่ไหว

น้องเหมยอิง
Arena พระราม 2

ที่มา  ::   @คนเดินทาง@   /  kapooclubwebboard.net

neki

• Newbie
  • *
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ลีลาดีไม่มีตกกับเธอคนนี้