ผู้เขียน หัวข้อ: มาดื่มนมสดเต้าใหญ่ๆ 38 นิ้วของน้องเสาวนุช สลำพาต้า (มีรูป)  (อ่าน 5150 ครั้ง)

Top10Thainight3

• Global Moderator
  • Hero Member
น้องคนนี้แอบเล็งจากการบ้านของท่านนึงในนี้ที่เขียนถึงน้องเสาวนุช สลำพาต้า
ซึ่งผมเห็นแล้วน่าตามไปลอกมาก เลยจัดการมาลองด้วยตัวเองซะเลย
เจอน้องตัวจริง น้องตัวเล็ก แต่นมล้ำหน้า ถอดเสื้อมานี่บอกได้เลยว่านมหก 
นมใหญ่เกินตัว  ไซส์ 38 แท้ ขยำมันส์  น้องคุยเป็นกันเอง อัธยาศัยดี มีจิตใจบริการ
ตอนอาบน้ำก็อาบได้ดี มีบอดี้ให้ด้วย น้องเห็นของผมมันชี้โด่
ก็บอกว่าของผมอะใหญ่เกิน เอาไม่ได้หรอก ถ้าเอาเดี๋ยวแฟนรู้

เพราะของแฟนเล็ก ไม่เชื่อลองเอานิ้วมือล้วงไปดูสิ ยังแน่นอยู่เลย
ผมก็ล้วงไป อืมมม ฟิตตตตต ดีจัง   แต่เสียดายได้แหย่แค่นิ้ว 5555
น้องบอกน้องไม่รับงานจบกับทุกคนเพราะน้องมีแฟนแล้ว แต่ก็เข้าใจน้องเค้า 
งานน้องจะเป็นสายนวดกับบอดี้ พออาบน้ำเสร็จก็มาที่เตียง
ก็ให้น้องเล่นน้องชายผมให้เต็มที่ ผมก็ซัดนมก่อนเลย ใหญ่น่าดูดดีนัก ปากดูดนม
มือข้างนึงก็แหย่ไป อีกข้างก็บีบนมไป มือน้องก็บรรเลงตามอารมณ์ โอยยยยฟิน

หลังจากดูดนมจนอิ่มก็มาจัดส้มโอห่อกล้วย
ผมนั่งคร่อมบนตัวน้องแล้วให้น้องเอานมบีบกล้วยขอบผม
แล้วก็ซอยผ่านร่องที่ห่อกล้วยผมได้อย่างมิดชิดพอดิบพอดี พอซอยทีน้องก็บ้วบหัวกล้วยที
ได้อารมณ์สุดๆ สุดท้ายก็ซอยจนผมเสร็จคาอกน้องไป ฟินสุดๆ
พอเสร็จน้องก็บอกเดี๋ยวนวดให้ น้องนวดได้เก่งมาก

นวดผ่อนคลายได้ดีที่สุดเท่าที่เคยนวดมาเลย น้ำหนักดี
นวดจนผมเคลิ้มแทบหลับเลย แนะนำเลยใครอยากได้ทั้งนัวทั้งนวด
น้องน้องคนนี้เลย เสาวนุช สลำพริตตี้ สปา

ที่มา  ::  inthemoon   /   kapooclubwebboard.net

panya777

• Full Member
จากภาพเนี่ย หน้าตาของน้องเนี่ย "ค่อนข้างจะไม่สวย เอาซะเลยนะครับ"....แต่ว่า นมเนี่ย ใหญ่สุดยอดจริงๆครับ อิ อิ อิ

Enjoy35

• Hero Member
สุดยอดมากคับ สเป็กเลย :-* :-*

น้ำขิง

• Full Member
การบ้านดีเว่อร์