ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอเบอร์เจ๊เอื้องหน่อยครับ  (อ่าน 1101 ครั้ง)

tripple_x

• Newbie
  • *
รบกวนขอเบอร์เจ๊เอื้องหน่อยครับ
« เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 10:46:23 AM »
ผมได้ติดตามอ่านกระทู้เกี่ยวกับเจ๊เอื้องมานานเเล้วครับ อยากไปเเต่ไม่มีข้อมูลการติดต่อเลยครับ รบกวนท่านผู้รู้ช่วยส่งข้อความมาบอกผมหน่อยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยทีเดียว ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ ;D ;D ;D

Rayumboy

• Newbie
  • *
Re: รบกวนขอเบอร์เจ๊เอื้องหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2017, 04:11:50 PM »
มีเบอร์ไหมคับผมขอบ้างอยากเจอสักครั้ง