ผู้เขียน หัวข้อ: "Next Step" สำรวจหีย์ กับนักล่า @ลาเดอฟรองซ์  (อ่าน 4059 ครั้ง)

Top10Thainight3

• Global Moderator
  • Hero Member
"Next Step" สำรวจหีย์ กับนักล่า @ลาเดอฟรองซ์
« เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 01:22:49 PM »
พุทธศักราช 2560 ณ ดินแดนทางตอนเหนือ ของพระรามเก้า ….ลาเดอฟรองค์…
…เรากำลังเก้าเข้าสู่ยุคที่เรียกว่า “หีย์เฟ้อ”
หีย์เฟ้อ คือ สถานการณ์ ที่หีย์ไม่เป็นไปตามกลไล ของตลาด แนสแตด ดาวจวย ….
หีย์ราคาแพงกว่า บริการที่ได้รับ
ปล.การบ้านนี้ไม่เหมาะกับคนสุภาพ และพวกโลกสวย
อาจมีถ่อยคำบรรยาย หยาบและตรงไปตรงมา

เรากำลังเก้าเข้าสู่ยุคที่เรียกว่า “การเย็ดหีย์เป็นเรื่องง่ายๆ นอกจากหีย์อ่าง
หีย์นกป หีย์กสน  หีย์นวด” โอ้ยหีย์ มีมากมาย หลาย Class
เรากำลังเก้าเข้าสู่ยุคที่เรียกว่า “หีย์ๆ มีมากกว่าพระภิกษุสงฆ์ในวัด”
เรากำลังเก้าเข้าสู่ยุคที่เรียกว่า “Money Talk”
เป็นเรื่องปกติของการเย็ดหีย์อ่าง Money talk
เป็นเรื่องจำเป็นที่หลายๆ อ่างต้องสอนเด็กๆ ให้บอก กับลูกค้า

เรากำลังเก้าเข้าสู่ยุคที่เรียกว่า “หีย์อัพราคาเป็นว่าเล่น”
มีกระแสนิดหน่อย หีย์ก็อัพราคา แล้ว หีย์อ่อนไหว อย่างกับหุ้น
เรากำลังเก้าเข้าสู่ยุคที่เรียกว่า “ทิปหีย์ๆในราคา 500 เป็นเงินที่น้อยไปแล้ว”
สมัยนี้กะดอรวยๆ เขาทิปหีย์ 1000 นึงกันแล้ว

และวันนี้ นักล่าหีย์ อย่างผมจะมาสำรวจ ว่าการเที่ยว หีย์ๆ
ในยุคนี้ จะได้ทอน หรือป่าว เขาว่ากันว่า เที่ยวและได้ทอน ในยุคนี้
มันเหมือนกับทุกหวย รางวัลที่ 1  ไม่นับกระดอพระเอกรวยๆ ที่ทิป
เป็นพันเป็นหมื่นนะครับ อาจนั้น คือเงินซื้อได้ทุกอย่างแม้แต่การเที่ยวแล้วทอน
…..และค่ำคืนหนึ่งที่ผม เมาๆ นะ ลาเดอฟรอง

ในร้านผมสอดส่องสายตา โว๊ะ คนเที่ยวอ่างที่นี่ มีแต่แก่ๆ วุ้ย
มีแต่คนอย่างอาแปะ อากง มาเย็ดหีย์
ไม่ค่อยจะมีคนวัยทำงาน หรือวัยรุ่นมาเที่ยว แต่ก็อย่างว่าแหละ
ราคาที่นี้ค่อนข้างแรง เริ่มก็ 2500 แล้วมั่ง ไม่แน่ใจ

ผมตัดสินใจ เลือกหีย์ เหมือนเลือกหวย มา 1 หี
โดยมีความหวัง เล็กๆ อย่างริบรี่ และหวังว่าหีย์ ที่ผมเลือกจะทอน
พอขึ้นไปก็อยากจะทำการบ้าน อยากจะมาเขียนเรื่องราวให้เพื่อนๆ ฟัง
ได้ยินมาว่าการทำการบ้าน อ่าง แม่งเป็นเรื่องยาก มาก ๆ
การถ่าย หีย์อ่างได้ นี่พอๆ กับ ไปช้อนปลากัดลูกทุ่ง แล้วได้ตัวปลา ยังไง ยังงั้น เลย

หลังจากเข้าห้องไป เธอบอกกับผม ว่า
อย่างได้ งานแบบไหน ให้บอกเธอ เลย
ผมบอกกับเธอ เลยตรง ๆ ด้วยสัญชาติญาน นักล่าหีย์
ผมถามย้ำ กับ เธอ อีกที ว่าเธอจะให้จริงๆ ไหม
และแน่นอน สิ่งที่นักล่าหีย์ ขอมันเป็นอะไร ที่ เหมือนหมัดฮุค ชกเข้าหน้าอย่างเต็ม ๆ
"ผมขอเธอจับปลา ถ่ายหีย์ อัดคลิป ทุกท่วงท่าลีลาเย็ด "
แน่นอน ผมคงไม่บอกว่า ถ่ายมาลง BLV หรอก ไม่งั้น มีเงิบ 5555
ซึ่งเธอ ตอบมาว่า โอเคร "ตกลง"

เธอไม่ใช่คนที่สวย ไร มากหรอก
แต่นักล่าหีย์ อย่างผมรู้ดี
"คนสวย มักมากับความเรื่องเยอะ"
เหมือนกับบางทีเรา ไปจีบสาวนั่นแหละ
บางคนไม่สวย แม่งก็เรื่องเยอะเหมือนกัน

ผมถ่าย เฮะไปเรื่อยๆ
ซึ่ง กำลังเหมือนกับว่า
เธอ กำลังสนกุกับ การถ่ายทำ

เธอ คงไม่รู้ หรอก ว่าการถ่ายทำ
มันคง ไม่ต่างอะไร กับ โตเกียวฮอต
นาริตะ ฮอต 555

ในหัว ตอนระหว่าง ถ่ายทำ
ผมคิดไป ว่า
ผมจะถล่มหีเธอ อย่างบ้า คลั่ง
ถล่มหีแบบพายุ ดีเปรสชั่น
ถล่มหี แบบไม่มีคำว่าปราณี
ไม่มีความปราณี ในโลกหีควยโว้ยยย

ในยุค ที่หีเฟ้อ ไม่มีความปราณี ต่อควยจนๆ
อ่อนแอก็แพ้ไป Pay ไหวก็เยส ต่อ มีแค่นี้
ไม่มีการลงทะเบียน ควยเอื้ออาทร
ควยยากจน ควยอยากจน นะครับ

ผมบอกกับเธอ ว่า ผมไม่อาบน้ำ
มันเสียเวลา เย็ดหีย์ ผมทำงานมาเหนื่อย เหงื่อซกๆ
อยากเย็ด เลย มันเสียเวลาจริงๆ ไอ้อาบน้ำ เนี่ย
อย่ามาโลกสวยเลย 1.30 เนี่ย กว่าจะอาบน้ำ กว่าจะทำโน่น ทำนี่
แทบไม่มีเวลาเยสแล้ว

เธอจูบ แลกลิ้น
กับผมแบบแทบจะไม่หายใจ
ผมถามกับเธอตรงๆ ว่าวันนี้อมมากี่ควย แล้ว
ซึ่งผ่าน มา 2  ควย
เออโอเคร ผมรับได้ ที่จะลิ้มรส รสชาติควย ส่งผ่านลิ้นของเธอ

ในโลกแห่งการเยส ผมมันคนสมัยเก่า
ไม่ชอบ แบบกลุ่ม Line แบบสมัยนี้
ทำไม นะเหรอ
ผมลำคาน กลุ่มไลน์ร้าน ลำคาน ควยๆ ที่เย้ว ๆ ให้หีย์ ขึ้นราคา
และดูเหมือนว่าเป็นเรื่องปิติยินดี
พูดตรง ๆ อยู่มาหลาย กลุ่ม ไม่มีกลุ่มไหน แบ่งปันกันอย่างแท้จริงหรอกโว้ยยย
การแบ่งปันในเรื่องเย็ด ๆ มันเป็นเรื่องเพ้อ ฝัน ของนักเย็ด รุ่นใหม่ๆ เท่านั้น ละ
เพราะการเย็ด เป็นเรื่อง อารมร์ ความรู้สึก นักเย็ดแบบพระเอก
มันต้องมี อยู่แล้ว เยส แล้วมโน อยากได้เป็นเมีย

เธอ เลีย หัว นมซ้าย เบา ๆ

แล้ว ย้าย มาหัว นมขวา
ผมถามเธอ ว่าเป็นไง
"เค็มไหมจ๊ะ "
รสชาติคนไม่อาบน้ำ 55

เธอ พาผมไปล้าง
และผมบอกกับเธอ ว่าจะล้าง แค่ควยพอ
ไม่ลงอ่าง เด็ดขาด ซึ่ง เธอ ก็ตามใจ เป็นอย่างดี

และผม ก็ถอด เสื้อผ้า
เพื่อเตรียมเย็ด หีย์ อย่างบ้าคลั่ง
เธอ เข้ามากอด ผม อย่างกับ ผมเป็นผัว 55

เธอ ค่อยๆ บรรจง ถอด กางเกง

หนังดาก ใหญ่ๆแบบนี้ แหละ
ที่เหมาะ กับ ควยๆ แบบนักล่าหีย์ ที่พร้อม จะถล่ม

หนัง X
ถล่มหี กับ บักหลา แห่งโตเกียว Hot จะเริ่มขึ้น แล้ว

เธอ เลียไข่
ผมจนจุก จนไข่มันปลิ้น
โอว้ เยส เขร์ จุกฉิบหาย

และ ผมก็ไม่ลืม
ถ่าย คลิปไว้ ทุกท่วง ทำนอง การเย็ด หี

ซึ่ง เธอ เหมือนจะติดใจ
กับไข่ขวา ของนักล่าหีย์ มากๆ

การเลีย ปลาย ควย
มันต้องเลีย อย่างงี้

ดูด นม
ก็ต้องดู แบบนี้

จับปลา ตอนเลีย ควย
มันก็ต้อง แบบนี้

เธอ บรรจง หยอดน้ำยา
จนชุ่มไข่ ชุมควย ของนักล่าหีย์ เป็นอย่างมาก

และผมก็ตั้งกล้อง
อัดคลิป
ถ่ายตอนกระเด้าหีย์ เธอ อย่างไม่มียั้ง
ท่ามกลางใบหน้าสุดซี้ด
ไม่ส่งให้ใครดูหรอก ไว้ส่งลงห้องเชือด เพื่อนๆ ที่รู้จักกัน 555
ผมพูดเล่น

กะเด้า หีย์ มันต้องง้าง ให้สุด
เอาหัวควยออกมาที่ปากรูหีย์ แล้วกระเด้า
สุดๆ ให้ปลายควย ชนมดลูก

ก่อน ที่เธอ จะเปลี่ยนท่า แล้ว เอาหีย์ เค็มๆ มาเกือบจะทิ่มหน้า ผม

ที่มา  ::  นักล่าหีย์   /   bathlover.com

Top10Thainight3

• Global Moderator
Re: "Next Step" สำรวจหีย์ กับนักล่า @ลาเดอฟรองซ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 01:27:39 PM »
ผมบอกให้เธอ
แหกหีย์ สุดๆ หน่อย
เพราะ นักล่าหีย์ แบบผม
ชอบ กระเด้า แบบงัดๆ ควย

กระแทกเนื้อหีย์ แบบสุดแรงเกิด จนควยหลุด

ตามไป ถล่ม หี
ด้วยท่า Doggy อีกที

หีก็ จะดูด ตูดก็จะเย็ด

ชอบลา เดอฟอง
เพราะมัน มีกระจก แบบนี้ละ
ลากไปถ่าย ตอนเย็ดหี สะดวกๆ

ดูดนม พักยก

ก่อน จะ ถลุง หีย์
อีกรอบ

ถล่ม หีย์ เน้นๆ

หลังจาก
ขะโหยก ควย จนได้ที่แล้ว
น้ำแตก

ละเลง ควย ที่หัวนม
เป็นอันเสร็จ พิธี
ลายแทง
C24 หรือ c25 ไม่รู้วะ จำไม่ได้ วันนั้น เมา

จบงาน
ไม่ได้ ทิปน้องนะ เอาน้ำเดียว พวกโลกสวย จะถล่มอะไรผม ช่างหัวแม่งมันเงินผมจะทำไม ?
ก็ไม่ได้เบิ้ล อะ  เที่ยวตามใจตัวเอง ไม่สนหีสนแตด ไม่ได้ มาเที่ยวตามใจเด็กๆ
ฝากถึงชาวอ่าง ไม่ต้องเม้นเยอะ ไม่ต้องบวกเยอะ
ขี้เกียจมาเขียน บ่อย ๆ
ชาว BLV ของแท้ มันต้องเม้นยากๆ บวก ยากๆ ขี้เก๊ก ขี้แอค เยอะ ๆ หน่อย อีโก้สูง
ชาว BLV ของแท้มันต้องทิปเยอะ ๆ เกทับ โชว์หล่อ พระเอกกันเยอะ ๆ การบ้าน มันจะได้น้อย
ขอบคุณสังคมดีๆ หีๆ ควย ๆ และพื้น ที่ส่งการบ้าน
(ไม่พอใจ หรือโลกสวย เห็นแล้ว รกหู รกตา ก็บอก Admin ลบได้เลย นะ )
สวัสดี ราตรีสวัสดิ์

ที่มา  ::  นักล่าหีย์   /   bathlover.com

thuynaja

Re: "Next Step" สำรวจหีย์ กับนักล่า @ลาเดอฟรองซ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 09, 2017, 01:21:40 AM »
ขอบคุณมากคับสำหรับข้อมูล ;)
จุกดำไปนิด :-* :-*

thuynaja

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 01:19:06 AM »
เสียวซี๊ดมากคับ ;D ;D ;D

panya777

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 25, 2017, 01:55:39 PM »
ชอบๆ ชัดเจนดีครับ ลูกพี่

vespa066

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 30, 2017, 10:33:01 PM »
เด็ด

bonuszaa

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2017, 01:56:06 PM »
ฟินเลย สิิิ

postfree007

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 04:58:36 PM »

น้ำมันจิ้งเหลน!!!!!

ผลิตภัณฑ์น้ำมันนวดเพิ่มขนาด ตรา jinglen-oil เป็นน้ำมันจิ้งเหลนแท้คุณภาพสูง สูตรเข้มข้น นำไปผสมกับวัตตุดิบหลักตัวอื่นได้อย่างลงตัว ทำให้ใช้ แล้วเห็นผลว่องไวใน 10 วัน และมีกลิ่นหอมเย็นๆ คล้ายกุหลาบ ไม่เหม็นคาว และไม่มีกลิ่นไหม้เหมือนยี่ห้ออื่น
✔ ใช้ไป 7-10 วันเห็นการเปลี่ยนแปลง
✔ ใช้ไป 2 เดือนเห็นผลชัดเจน
✔ สถิติจากผู้ใช้ เพิ่มขนาด 3.5 นิ้ว ใน 60 วัน
✔ สกัดจากธรรมชาติ 100 %
✔ ปลอดภัย ไม่มีผลข้างเคียง

เว็บไซต์ >>> www.uproduct.lnwshop.com <<<
สอบถาม/สั่งซื้อ
#T.099-857-2256 (คุณโย)
#LineID.0998572256
สำหรับท่านที่ใช้มือถือ แอดไลน์ได้ง่ายๆแค่คลิ๊ก
>>> http://line.me/ti/p/qglXKHapCd <<<

ดูรายละเอียดและสรรพคุณสินค้าเพิ่มเติมคลิ๊ก

>>> https://www.youtube.com/watch?v=w92I_gXXTuo&t=3s <<<

chanika043

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2017, 01:24:59 PM »
ราคาแอบแรง

้hlong

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2017, 11:46:04 PM »
ดูท่าทางคงจะมันส์ดีนะค่ะ ;D ;D ;D

bonuszaa

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: วันนี้ เวลา 10:07:25 AM »
ดูเพลินเลย