ผู้เขียน หัวข้อ: ►►►การกลับมาของสุดยอดสายบู้แห่งเอวีต้า!!!◄◄◄  (อ่าน 3893 ครั้ง)

Top10Thainight3

• Global Moderator
  • Hero Member
เมื่อไม่นานมานี้ทราบข่าวมาว่า มีน้องที่ผมเคยขึ้น ที่เอวีต้า
คนนึงที่หายไปนานเกือบสามเดือนกลับมาทำงาน
ซึ่งค่อนข้างประทับใจมากในเนื้องาน เลยอยากอยากจะมาส่งการบ้าน
ที่เคยขึ้นกับน้องเค้า เพื่อการันตีว่าน้องมันดุเด็ดเผ็ดมันแค่ไหน
เชิญติดตามการบ้านผมกันได้เลยครับ...

มันผ่านเวลามานานแล้วแหละครับ 3 เดือนเห็นจะได้
แต่ความทรงจำทุกอย่างยังชัดเจนไม่เคยลืมเลือน
การขึ้นงานครั้งนี้กับน้องเค้า เป็นครั้งที่สองแล้ว
ครั้งแรกตอนที่มีบอลโลกเห็นจะได้ แรกเจอที่หน้าเคาร์เตอร์
น้องจำผมได้ เดินเข้ามาทักทาย ไม่พอ ยังจับหำผม ต่อหน้าสาธารณะชน
ตรงนั้น เป็นนิมิตหมายอันดี แววทอน แม่งมาล่ะ หวังว่า
รู้จักกันแล้ว งานจะไม่ดร็อปลงแน่นอน

ตัดฉากมาที่ห้อง เมื่อน้ำมา ตะกร้ามา แล้ว และเมื่อเราทั้งคู่ได้แก้ผ้ากันเสร็จ
ช้าอยู่ไย กระโจนเข้าหากันดูดปากแลกเอนไซด์ประหนึ่งหิวโหย เซ็กกันมาอย่างช้านาน
ไม่พอ มือของผมและมือของน้อง ไม่ได้อยู่นิ่งๆครับ มือหนึ่งบีบนม
อีกมือสแครชหอย ส่วนมือน้อง ก็รูดคารวย ผมอย่างเมามัน
เป็นแบบนี้ อยู่ประมาณ 10 นาทีเห็นจะได้ ฟินโคตรๆ..

จากนั้น  น้องก็ย้ายจากดูดปากผมมาเป็นดูดคารวยผมแทน
ด้วยความที่มันแข็งมากๆ จากภารกิจดูดปากอยู่แล้ว ทั้งจังหวะการดูด + สโตรกมือ   
มันยิ่งเสียวทวีคูณเข้าไปใหญ่ ถ้าจิตไม่แข็งจริง อาจจะแพแตกได้ 

ผมปล่อยให้น้องแสดงฝีมืออยู่ไม่นานนัก หลักจากนั้นอยากขอแสดงฝีมือบ้าง
สายเบิร์นอยางผมไม่พลาดที่จะลงไปสำรวจถ้ำ แน่นอน สภาพฮีน้อง มีขนบางๆ
ตัดแต่งอย่างดี ภายในสียังสวยอยู่ ช่างทาสีอย่างผมไม่พลาดที่จะละเลงลิ้น
ทาสีอยู่สักพัก ก็ขึ้นไปดูดนมขนาด 35 นิ้ว (ใหญ่กำลังดี) สลับกับดูดปาก
อย่างบ้าคลัง  ไม่ไหวล่ะครับ  รีบโหลด CD เพื่อจัดการภารกิจต่อไป....

เริ่มท่าแรกด้วยท่าเบสิค โน้มคอลงไปเพื่อดูดปากและแลกเอนไซด์
จากนั้นก็จับน้องนอนตะแคงโดยที่คารวยยังไม่หลุดจากฮีน้อง ซอยไปดูดปากไป โคตรฟินนนนน...
ไม่นานนัก น้องก็ขอขึ้นบ้าง จัดให้ผมในท่า WOT สโตรกที่ช้าแต่หนักหนวง
จาก WOT ก็เปลี่ยนเป็น R-WOT เพื่อดูบั้นทายอันมโหราฬ ของน้อง...

ถ้าปล่อยให้น้องทำแบบนี้ไปเรื่อยๆ แตกแน่ๆ ผมเลยจับน้อง Doggy 
กระแทกดังป้าบๆๆๆๆ จากนั้นก็รวบตูดน้องลง ต่อด้วยท่า จระเข้กบดาน
แล้วโน้มลงไปดูดปากต่อ น้องเอียงหน้ามาให้ดูด โคตรเสียวครับ
กะว่าจะเสร็จแล้วเลยกลับมาท่าเบสิคใหม่ จับดูดปากแล้วซอยต่อเนื่องแรงๆเน้นๆ
ไปจนแตกก.....เย็ดเขร้!!!!ท่าจะเยอะไปไหน..555+

ขอสรุปเลยละกันครับ
น้องคนนี้น่าจะจัดในหมวดสายบู้งานตามใจ บริการครบ และสายจูบไม่ควรพลาดครับ   
เลขที่ออก  M5 น้องลิน แห่งเอวิต้า

หน้าตา : 7 หมวยๆ ปนอีสาน ขาวๆ หน้ามีสิวเล็กน้อย แต่แต่งหน้าแล้วสวยจิ้มลิ้มดีครับ
ไฟหน้า : 8 โมมาสวยได้รูป
หุ่น : 7 อกเอวตูดมาครบ ดูมีน้ำมีนวลเล็กน้อย
ช่วงล่าง : 8   แน่นใช้ได้ครับ ขนบางๆไม่ดกมาก พอให้เห็นปากถ้ำ
งาน : 9 ตามใจ ไฟเตอร์ แลกลิ้นตลอดการถ่ายทำ 
GF : 9 คุยดีอัธยาศัยดี ตอนเอาอารมณ์ลื่นไหลดีมากครับ ฟิลแฟนเลย 

สรุป คชจ. 1800+500+100+80 ค่าตัวน้อง/ทิปน้อง/ทิปเชียร์/ค่าน้ำ
น้องค่อนข้างมาตรฐานไม่ตก บริการดีครับ อ่านแล้วคอมเม้นกันได้ครับ
เป็นโรคจิตครับไม่ชอบให้กระทู้เงียบ
คอมเม้นกันเยอะๆ เผื่อมีการบ้านถัดไปให้ชมครับ...

ที่มา  ::  BlackDick  /  bathlover.com

juny

Re: ►►►การกลับมาของสุดยอดสายบู้แห่งเอวีต้า!!!◄◄◄
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 03:23:56 PM »
ขอบคุณมากครับ

thuynaja

Re: ►►►การกลับมาของสุดยอดสายบู้แห่งเอวีต้า!!!◄◄◄
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 09, 2017, 01:19:21 AM »
ขอบคุณมากคับสำหรับข้อมูล ;)

thuynaja

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 01:18:25 AM »
แจ่มจิงๆๆ

panya777

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 02:23:54 PM »
ถ้าได้เอา 2 น้ำ เนี่ย จะยิ่งสุดยอดมากๆๆ เลยนะครับ...ป.ล. ที่ Avita ก็เอา 2 น้ำได้ ไม่ใช่เหรอครับ

bonuszaa

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2017, 01:57:24 PM »
ว้าวววววว

postfree007

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 04:51:33 PM »

น้ำมันจิ้งเหลน!!!!!

ผลิตภัณฑ์น้ำมันนวดเพิ่มขนาด ตรา jinglen-oil เป็นน้ำมันจิ้งเหลนแท้คุณภาพสูง สูตรเข้มข้น นำไปผสมกับวัตตุดิบหลักตัวอื่นได้อย่างลงตัว ทำให้ใช้ แล้วเห็นผลว่องไวใน 10 วัน และมีกลิ่นหอมเย็นๆ คล้ายกุหลาบ ไม่เหม็นคาว และไม่มีกลิ่นไหม้เหมือนยี่ห้ออื่น
✔ ใช้ไป 7-10 วันเห็นการเปลี่ยนแปลง
✔ ใช้ไป 2 เดือนเห็นผลชัดเจน
✔ สถิติจากผู้ใช้ เพิ่มขนาด 3.5 นิ้ว ใน 60 วัน
✔ สกัดจากธรรมชาติ 100 %
✔ ปลอดภัย ไม่มีผลข้างเคียง

เว็บไซต์ >>> www.uproduct.lnwshop.com <<<
สอบถาม/สั่งซื้อ
#T.099-857-2256 (คุณโย)
#LineID.0998572256
สำหรับท่านที่ใช้มือถือ แอดไลน์ได้ง่ายๆแค่คลิ๊ก
>>> http://line.me/ti/p/qglXKHapCd <<<

ดูรายละเอียดและสรรพคุณสินค้าเพิ่มเติมคลิ๊ก

>>> https://www.youtube.com/watch?v=w92I_gXXTuo&t=3s <<<

้hlong

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2017, 11:45:00 PM »
เด็ดจริงๆๆๆ :-* :-*

bonuszaa

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันนี้ เวลา 10:10:13 AM »
แจ่มมากคับ