ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกนัท @zabbspa  (อ่าน 1091 ครั้ง)

mikaeal

• Newbie
  • *
ลูกนัท @zabbspa
« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2017, 04:00:37 PM »
หาข้อมูลดู เลือกร้าน zabbspa ลองหาการบ้านดูได้ความว่าน้องมินอาร์เป็นตัวทอป ก็เลยกะจอง(ล่วงหน้าหนึ่งวันละ) แต่ร้านบอกไม่ว่าง ถามรอบที่ว่างก็เงียบไปเลย ไม่แน่ใจว่าจองไม่ได้หรือว่าผ่านไลน์ไม่ได้

โทรไปถามเอาเลยละกัน ร้านบอกชื่อน้องที่อยู่เวลานั้นมา เสิร์ชๆหา เจอคนนึงการบ้านดูดีไปถึงเลือกเลยคับ หน้าตาสวยเซกซี่ดีสำหรับผมนะ เข้าห้องไปขอตินิด ห้องเหม็นอับหน่อยๆ แล้วหมอนก็มีกลิ่นด้วย ตัดมาที่น้อง อาบน้ำปกติ พาไปที่เตียงนวดให้ ผมขอข้ามนวดไป หันหน้ามาแล้วก็บิวให้ แล้วก็โหลดซีดี WOT สักพัก ดึงตัวขึ้นไปบอกให้ตัวเองทำบ้างดีกว่า น้องส่งเสียงครางให้ แต่ยังไม่ทันทำไรเบนหน้าหนีตลอด เข้าใจว่าคงไม่อยากให้ไปยุ่งกับเมคอัพ ทำสักสิบนาทีผมไม่เสร็จ น้องคงเห็นว่าผมเหนื่อยก็ถามว่าตัวเองจะเสร็จมั้ยอะ ผมก็ยิ้มๆแล้วก็ขอลองเปลี่ยนท่าดู บอกงว่าผมเสร็จช้านะ ถ้าใกล้หมดเวลาไม่เสร็จก็ไม่เป็นไร น้องก็เลยบอกว่าชักให้ดีกว่า เดี๋ยวตัวเองไม่เสร็จ แล้วน้องก็ถอด cd ชักให้ พูดคุยเล็กน้อย ถามว่าถ้าตัวเองไม่เสร็จจะเป็นไรมั้ย ผมก็บอกว่าก็ถ้าใกล้หมดเวลาไม่เสร็จก็ไม่เปนไร น้องถามว่าล้างตัวเลยมั้ย ผมเหวอเลย ถามว่านี่จะหมดละหรอ (ความรู้สึกว่าเข้าห้องมาน่าจะประมานครึ่งชม.กว่า)ก้เลยบอกไปว่าเดี๋ยวขอพักสักครู่แล้วช่วยขึ้นให้อีกทีละกันครับ ระหว่างคุยนี่ก็เซงอ่อนละ ก็นอนชักรอแข็ง พอได้ที่ก็โหลดแล้วก็wotแปปนึงแล้วน้องก็ดึงขึ้นให้ทำเองเหมือนเดิม บอกว่าเดี๋ยวตัวเองเจ็บ เตียงมันแข็ง ประมานสิบกว่านาทีไม่เสร็จเหมือนเดิม ก็เลยโอเค กลับก็ได้
หน้าตา 8/10
หุ่น 9/10 เนื้อแน่น แต่นมโม
งาน 6.5/10 ตามหน้าที่ครับ ยิ้มให้ตลอด ความเห็นผมคิดว่าเร่งงานไปหน่อย อาจจะถนอมแรงไว้
GF ผมคุยไม่เก่งเอง มันก็เงียบๆอยู่แล้ว อันนี้ขอไม่ให้คะแนนละกันครับ

ปล.ผมไปถึงร้านบ่ายหนึ่งกลางๆ เปิดร้านไม่นานครับ ออกมาก็ประมาณบ่ายสองยี่สิบ ออกมารู้สึกเร็วจัง เห็นรองเท้าคิดเองว่าน่าจะคู่ที่มารอบเดียวกันยังอยู่
ปล.2 ที่นี่เครดิต 3% นะครับ(ปกติอยู่แล้วใช่มั้ย ผมลืมถามเอง)

ไว้เป็นข้อมูลนะครับ คงเป็นแล้วแต่กรรมแต่วาระ
ต้องลองเอง

chanika043

• Hero Member
Re: ลูกนัท @zabbspa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2017, 10:50:06 AM »
ต่างกรรมต่างวาระจริงๆครับ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 04:47:04 AM »
ทางร้านขอมอบส่วนลดจำนวน 500 บาท

สำหรับการใช้การใช้บริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณสำหรับการบ้านฉบับนี้นะคะ

postfree007

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 12:03:52 PM »

น้ำมันจิ้งเหลน!!!!!

ผลิตภัณฑ์น้ำมันนวดเพิ่มขนาด ตรา jinglen-oil เป็นน้ำมันจิ้งเหลนแท้คุณภาพสูง สูตรเข้มข้น นำไปผสมกับวัตตุดิบหลักตัวอื่นได้อย่างลงตัว ทำให้ใช้ แล้วเห็นผลว่องไวใน 10 วัน และมีกลิ่นหอมเย็นๆ คล้ายกุหลาบ ไม่เหม็นคาว และไม่มีกลิ่นไหม้เหมือนยี่ห้ออื่น
✔ ใช้ไป 7-10 วันเห็นการเปลี่ยนแปลง
✔ ใช้ไป 2 เดือนเห็นผลชัดเจน
✔ สถิติจากผู้ใช้ เพิ่มขนาด 3.5 นิ้ว ใน 60 วัน
✔ สกัดจากธรรมชาติ 100 %
✔ ปลอดภัย ไม่มีผลข้างเคียง

เว็บไซต์ >>> www.uproduct.lnwshop.com <<<
สอบถาม/สั่งซื้อ
#T.099-857-2256 (คุณโย)
#LineID.0998572256
สำหรับท่านที่ใช้มือถือ แอดไลน์ได้ง่ายๆแค่คลิ๊ก
>>> http://line.me/ti/p/qglXKHapCd <<<

ดูรายละเอียดและสรรพคุณสินค้าเพิ่มเติมคลิ๊ก

>>> https://www.youtube.com/watch?v=w92I_gXXTuo&t=3s <<<
[/size]