ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ส.โบตั๋น  (อ่าน 2430 ครั้ง)

Top10Thainight3

• Global Moderator
  • Hero Member
ส่งการบ้าน ส.โบตั๋น
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 04:41:10 PM »
วันนี้เดินเข้าไปกะจะเก็บแต้ม ตามลายแทงท่าน TDS
เดินเข้าไปเจอเชียร์นันท์ ถามไปว่ามีเบอร์ไหนเด็ดบอก 
เชียร์นันท์ตอบกลับมาทันที นี่เลยคนนี้เพิ่งมาสมัครงานวันแรก
น้องยังไม่มีเบอร์ใจเย็น ๆ รอก่อน ผมก็เห็นน้องยืนคุยอยู่หน้าเคาเตอร์
น่าจะเป็นเจ้าของมั้งไม่รู้จัก ไอ้เราก็ยืนรอไปเหอะ เลยแอบไปส่อง ๆ ในตู้ก่อน
ว่ามีน้องคนไหนโดนใจอยู่บ้าง เม็มไว้ก่อนมาคราวหน้าจะได้เลือกถูกเบอร์
รอเค้าซักประวัติ คุยรายละเอียดกันไปก่อน สักพักโอเคน้องได้เบอร์แหล่ะ
รอบนี้ปลาเล็กน้อยน่ะครับ เดี๋ยวมาเล่าต่อครับ

น้องกำลังจะเดินเข้าตู้ ได้เบอร์เรียบร้อย เชียร์นันท์ก็เลยเรียกให้ไปเตรียมของขึ้นงานเลย
รอน้องหน้าลิฟท์ เจอหน้าทักทายกันเล็กน้อย รอบนี้ได้ชั้น 5 ดีหน่อยขี้เกรียจเดินขึ้นบรรไดแก่แหล่ะ
เข้าห้องไปก็ตามสเตป 20 แม่บ้านให้น้อง สั่งเครื่องดื่ม ละลายพฤติกรรมกันไป
สั่งเบียร์มากินย้อมใจหน่อย คุยกับน้องไปเรื่อย ๆ น้องก็ถามมานานรึยัง ก็เลยบอกเพิ่งมาถึง
น้องก็บอกหนูก็เพิ่งมาทำงานวันแรก เพิ่งจะขึ้นรอบแรกกับพี่เนี่ยแหล่ะ

แต่จากที่คุยสอบถาม เคยมาทำแล้วครับ นานมาแล้วสัก 2 ปี ได้แล้วก็หยุดไป
เดือนที่แล้วกลับมาทำได้ประมาณสัก 3 วัน แล้วก็หยุดยาว
รอบนี่เห็นว่าน่าจะอยู่ยาว น้องเคลียร์งานหมดแล้ว
ชวนน้องทานเบียร์ด้วย ตอนแรกบ้านไม่เอา กลัวทำงานไม่ไหว
เพราะถ้าดื่มแล้วไม่ต่อเนื่องจะง่วงนอน
คุยไปคุยมาสักพัก น้องหมดไป 2 แก้ว นัวน้องไปด้วยฟินสุด ๆ
เบียร์หมด เลยบอกให้น้องสั่งมาอีกขวด
ก่อนที่จะไม่เหลือเสื้อผ้า

งานน้อง นัวกันเพลินเลยไม่สนแล้วอาบน้ำ 
ไปล้างเนื้อตัวกันพอ มาต่อที่เตียง น้องน่าจะเครื่องติดง่าย ไซร์นิดหน่อยขนลุกแล้ว
ตัดมาต่อที่เตียงน้องก็เริ่มก่อน นัวโอเคได้ฟิวดี สักพักเลื้อยลงล่าง มีลุ้นล่ะ 
โบ๊วหายเข้าไปในปากน้องเรียบร้อย  งานสเปสดคร้าบบ
น้องสเปอยู่นานเลยล่ะครับ ไม่ใช่แค่ลงไปอม ๆ แล้วก็เลิกถือว่าใช้ได้เลยล่ะครับ
จนผมคิดว่าพอแหล่ะ ถ้ายังไม่พอจะลั่นกันพอดี เพราะลีลาปากเป่าปี่ใช้ได้เลยทีเดียว

ถึงคราวผมลุยบ้างล่ะ เริ่มจากหูก่อนล่ะ จุดอ่อนน้องล่ะ น้องไม่ชอบให้เลียหูน่ะครับ
ไซร์ได้ น้องบอกมันล้างยาก ก็โอเคไม่ว่ากัน อันไหนไม่ได้ก็บอกกันมา
นมก็อย่างที่เห็นล่ะครับ นมโมมาน่ะครับ ใหญ่บรึมแต่จุกนิดเดียวน่ะครับ
ดูดนมน้องไปสลับกับบีบไป มันส์ดีน้องไม่ได้ว่าอะไร เลื้อยลงล่างไปสำรวจถ้ำบ้างดีกว่า
ไปวนเวียนแถวถ้ำ เฉย ๆ อ้าวได้เสีย เลยจับทาสีสะเลย 

ทาเพลินดีครับ เสียงน้องเริ่มมาเป็นระยะ ๆ ทาจนอิ่มแหล่ะ 
ก็เลยเลื้อยไปข้างบนให้น้องเปร์ให้ต่อก่อน ค่อยโหลด CD เตรียมยิงฐานเป้าหมาย  milkbottle50
โหลดเกราะเรียบร้อย อ้าวเริ่มอ่อนแรง เลยขอให้น้องเปร์ต่ออีกนิด น้องก็โอเคไม่ว่าอะไร บริการดีครับ

ที่เหลือก็ไม่มีอะไรมากครับ ช่วงล่างฟิตดีครับเกาะแน่นหนึบ เริ่มจากเบา ๆ ก่อน
น้องยังไม่ชิน พอได้ที่ได้ทางแล้วก็ใส่เต็มที่เลยครับ อาศัยช่วงชุลมุนไซร์คอไซร์หูน้อง
มาจุ๊บปากน้องต่อ ตอนแรกเฉย ๆ ตื้อเข้าหน่อยได้ผลครับ แลกเอ็นไซด์กันเพลิน
ต่อด้วยท่ากวาง ท่านี่ขาดไม่ได้ต้องจัด ท่าโปรดผมเลย ทำได้สักพัก ขอเบสิกต่อ
ข้างบนแลกลิ้น ข้างล่างซอยไม่ยั้ง แล้วจะรอดรึแบบนี้ เรียบร้อยครับ

สรุปการบ้านน้องน้ำเบอร์ 6 สาวเชียงใหม่ อายุ 23 ให้อยากกินเด็กเชิญได้เลย
หน้าตา 8.5/10  หน้าตาน้องคมเข้ม น่ารักดีครับ
หน้าอก 8.5/10  โมมาครับ จุกเล็กดูดเพลิน
ช่วงล่าง 9/10  แน่นกระชับดีครับ ทาสีเพลินดี
บริการ -          ไม่ขอให้น่ะครับ เนื่องจากผมไม่ได้ให้น้องอาบน้ำให้ นอนแช่เฉย ๆ
GF 8/10

รูปน้องรีเควส์เองให้ถ่ายแบบนี้

ที่มา  ::  harzard  /  bathlover.com

postfree007

• Full Member
Re: ส่งการบ้าน ส.โบตั๋น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 03:07:41 PM »

น้ำมันจิ้งเหลน!!!!!

ผลิตภัณฑ์น้ำมันนวดเพิ่มขนาด ตรา jinglen-oil เป็นน้ำมันจิ้งเหลนแท้คุณภาพสูง สูตรเข้มข้น นำไปผสมกับวัตตุดิบหลักตัวอื่นได้อย่างลงตัว ทำให้ใช้ แล้วเห็นผลว่องไวใน 10 วัน และมีกลิ่นหอมเย็นๆ คล้ายกุหลาบ ไม่เหม็นคาว และไม่มีกลิ่นไหม้เหมือนยี่ห้ออื่น
✔ ใช้ไป 7-10 วันเห็นการเปลี่ยนแปลง
✔ ใช้ไป 2 เดือนเห็นผลชัดเจน
✔ สถิติจากผู้ใช้ เพิ่มขนาด 3.5 นิ้ว ใน 60 วัน
✔ สกัดจากธรรมชาติ 100 %
✔ ปลอดภัย ไม่มีผลข้างเคียง

เว็บไซต์ >>> www.uproduct.lnwshop.com <<<
สอบถาม/สั่งซื้อ
#T.099-857-2256 (คุณโย)
#LineID.0998572256
สำหรับท่านที่ใช้มือถือ แอดไลน์ได้ง่ายๆแค่คลิ๊ก
>>> http://line.me/ti/p/qglXKHapCd <<<

ดูรายละเอียดและสรรพคุณสินค้าเพิ่มเติมคลิ๊ก

>>> https://www.youtube.com/watch?v=w92I_gXXTuo&t=3s <<<

juny

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 04:58:04 PM »
ขอบคุณมากครับ

gun33

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2017, 09:06:22 AM »
ไฟหน้าสวย ๆ

chanika043

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2017, 09:33:21 AM »
นี่ก็งานดีอีกแล้ว

bonuszaa

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2017, 10:01:04 AM »
ไฟหน้าจัดว่าโอ

้hlong

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2017, 01:49:35 AM »
บึ๋งบั๋งมากกกกคับบ