ผู้เขียน หัวข้อ: สามวันสามคน @แองเจ #3 ตู่ 157 + ปลา  (อ่าน 6397 ครั้ง)

Top10Thainight3

• Global Moderator
  • Hero Member
สามวันสามคน @แองเจ #3 ตู่ 157 + ปลา
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 12:02:20 PM »
หลังจาก massive เสร็จกิจจาก 198 ของการบ้านด้านล่างที่เคยส่งไว้
ก็ลงมานั่งหน้าตู้เพื่อเล็งเป้าหมายรายต่อไป ได้เบอร์ที่เข้าตามาอีก 2 เบอร์
หนึ่งในนั้นคือ “157” ดูไกลๆ หุ่นดีผิวดี นมตูม!! มากๆๆ จึงเป็นที่มาของการบ้านอันนี้ครับ

ไลน์หาเชียร์ปู ตอนสายๆ บอกไปว่าเมื่อวานเห็น 157 เดินผ่านไปแว๊ปเดียว กระเจี๊ยวผมโด่
น้องมีแรงดึงดูดทางเพศสูงมาก ช่วยจัดการจองให้หน่อย ได้รอบบ่ายสามครึ่ง
ไปถึงร้านก่อนเวลา ก็สะเต็ปเดิมครับ นั่งเล่นหน้าตู้ส่องน้องๆ เพื่อจดจำหาคนที่ใช่ ไว้กินคราวหน้า
พอได้เวลา น้องเดินเข้ามาหา ด้วยชุดเสื้อไหมพรมถักตัวน้อย เปิดโชว์แผ่นหลังขาวๆ
ด้านหน้ามีไหมพรมถักปิดนมใหญ่ๆไว้นิดเดียว พร้อมกับกางเกงยีนส์ตัวน้อยสั้นเสมอหู
ผมนี่กระเจี๊ยวแข็งตรงโซฟาหน้าตู้เลยครับ น้องหุ่นดีมากๆๆ ขาวเนียน เซ็กซี่เป็นที่สุด
จูงไปเคาท์เตอร์พร้อมสั่งลีโอของโปรดของน้องให้ 1 ขวด และก็เดินกอดกันขึ้นห้องครับ

เข้ามาที่ห้องน้องเดินไปเปิดน้ำ และเข้ามาถอดกางเกงให้ผมทันที (อะไรจะใจร้อนขนาดนั้น)
น้องควักหนอนยักษ์ที่แข็งตัวตั้งแต่ชั้นล่าง ออกมาดูดสดๆๆ แบบไม่ต้องล้าง อย่างเอร็ดอร่อย
ดูดไปซักพัก เบียร์กับน้ำ เข้ามาเสริฟสิครับ ท่อนเอ็นยังคาปากน้องอยู่เลย แต่งานเริ่มแล้ว
น้องดูดไม่ยอมหยุด แถมดูดโชว์เด็กเสริฟเสียด้วย ผมนี่เขินตัวเองเลยครับ รีบจ่ายไป2แดงไม่ต้องทอน
แล้วก็ไหลงานกันต่อ น้องโม๊กมันส์มากๆครับ เข้าลึกสุดคอ จังหวะดึงออกมา น้ำลายไหลย้อยลงคางเลย
น้องอมให้นานครับ ทั้งเลียรอยอ๊อก ดูดไข่ เม้มหัว เสียงดังโบ๊ะ ๆ โอยเสียวชิบหายครับ
ลิ้นน้องไวมากๆ ยังกะเครือข่าย 6G แห่งอนาคต น้องผลักผมให้นอนบนเตียง อมไป ก็แกะกระดุมเสื้อผมไป
และน้องก็ปอกเปลือกตัวเอง เราทั้งคู่ล่อนจ้อนในชุดวันเกิด นัวกันมันส์หยด สลับกันบ้างครับ

ผมจับน้องให้นอนหงาย โอ้วโห้ว นมทำมาเท่าหัวเด็ก แต่นุ่มนิ่มมาก จนน่าแปลกใจ
เย็ดร่องนมสิครับ ผมเอาหนอนสอดเข้าร่องนม น้องก็ดันนมมาบีบหนอน
สอดนมแล้วแทงเข้าปากๆ สอดนมแล้วแทงเข้าปากๆ ซ้ำๆ น้ำลายน้องนี่ยืดจากคางลงนมเลยครับ
ได้อารมณ์ชิบหายครับยังกะเล่นหนังโป๊ ผมช้อนคอน้องขึ้นมา และดูดปากน้องทันที
ชิมรสน้ำหนอนตัวเอง 55 มันหวานอร่อยดีจริงๆครับเพื่อนสมาชิก จนแทบไม่ไหวแล้ว
จึงยัดหนอนเข้าไป ซอยท่าเบสิก แบบกระแทกเตียงสั่น ป้าบๆๆ ท่าเดียวยับครับ แพ้แตกเรียบร้อย
เป็นการเอาที่เผ็ดร้อนได้อารมณ์ซาดิสต์ดีมากๆครับสำหรับรอบนี้

เสร็จรอบแรกน้องก็พาลงอ่างที่ก่อนนี้น้องได้แอบเอาสบู่บีบลงไป ตีฟองฟูๆเต็มอ่างเลยครับ
ลงแช่น้ำ แทนที่น้องจะอาบน้ำให้ผมนั้น เปล่าเลยครับ น้องมานัวผมต่ออีก บ๊วบต่อกันในอ่าง
ตามด้วยบอดี้ จูบกันมันส์มากครับ ลิ้นพันกันเป็นหนึ่งเดียว จูบกันไป บอดี้กันไป
น้องเอาจิ๋มมาบดขยี้ลำเอ็นในอ่างที่เต็มไปด้วยฟอง แต่ความรู้สึกมันเหมือนใกล้จะหายเข้าไปทั้งลำ
จึงบอกน้องว่าน้ำไม่ต้องอาบแล้ว ขึ้นไปเอากันต่อดีกว่า
ขึ้นเตียงจัดหนักกันต่อครับ 38 กระบวนท่า น้องร้องเสียงดังมากๆๆ คิดว่าดังไกลไป 3 ห้องเลยทีเดียว
ทำกันอยู่นานครับ อาจเป็นเพราะช่วงนี้ massive ใช้งานบ่อย ประกอบกับเมื่อวานก็เพิ่งจัด 198 ไป
และวันนี้ ก็ได้พักระหว่างยก เพียงแปปเดียว จนมันไม่ยอมเสร็จ น้องจึงถอดปลอก เอาออกมาชักให้
น้องทั้งชักและดูด ทั้งให้เย็ดร่องนมอีกรอบ จนมาถึงท่าสุดท้ายทีเด็ด
น้องขึ้นคร่อมมาบนตัวผม น้องชันเข่าเอาท่อนของผมจ่อที่ปากจิ๋ม
มือนึงน้องก็ชักของผมไป อีกมือนึงน้องก็เขี่ยจิ๋ม ช่วยตัวเองโชว์ผม ท่านี้ได้อารมณ์มากครับ
จนทนไม่ไหวบอกน้องไปว่าขอคาปากนะคะ น้องรีบก้มลงดูดท่อนทันที
และแล้ว......ถึงสวรรค์เรียบร้อยครับ จอดรถตามระเบียบ น้องดูดจนหยดสุดท้าย
โทรศัพท์ดังอีกแล้วครับหมดยกพอดี จึงพากันไปล้างตัว แบบตัวลอยตัวเบาครับ

สรุป
น้องตู่ 157
งานดีมาก สายบู๊ล้างผลาญ ระเบิดภูเขา เผากระท่อม
หน้าตาธรรมดา บาง สูงยาวหุ่นดีมาก เนื้อตัวดี ผิวเนียน นมทำนิ่มมือมาก
เปย์สดเทพ ลิ้นเทพ ช่วงล่างไม่ค่อยสวย มีหลุดโค้งบางจังหวะ ตามใจ อารมณ์ร่วมเกินร้อย
ยังไม่ซ้ำครับ ขอเก็บคนอื่นก่อน
สินสอด1400+ทิปxxx+น้ำ100+เชียร์100

ปลาโชว์แผ่นหลังครับ

ที่มา    ::    massive    /   bathlover.com

ราชาแห่งสายฟ้า

• Jr. Member
  • **
Re: สามวันสามคน @แองเจ #3 ตู่ 157 + ปลา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 03:58:38 PM »
เยี่ยมเบย...

juny

• Hero Member
Re: สามวันสามคน @แองเจ #3 ตู่ 157 + ปลา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2018, 09:42:28 PM »
ขอบคุณมากครับ เยี่ยมมาก

Auon46

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 12, 2018, 12:31:46 AM »
ขอเบอร์เชียร์ปูหน่อยครับ

cmnheng

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 19, 2018, 12:52:39 PM »
แจ่มมากครับ thk

Mr.Jen

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 19, 2018, 11:57:05 PM »
ขอบคุณครับ

zakit122

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 12, 2018, 09:22:24 AM »
เยี่ยมมากครับ