ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: รร. ประสพสุข ยังอยู่มั้ยคับ  (อ่าน 1955 ครั้ง)

waijung55

• Jr. Member
  • **
รร. ประสพสุข ยังอยู่มั้ยคับ
« เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 12:46:55 PM »
เหนเพื่อนบอก รร. ทุบแล้ว แต่เด็กยังอยู่ เลยอยากถามหน่อบคับ มีใครเพิ่งไปมาเมื่อไม่นานนี้บ้าง และถ้ามี เรท เท่าไรคับ

yetis

• Jr. Member
  • **
Re: รร. ประสพสุข ยังอยู่มั้ยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 04:22:06 PM »
ยังมีอยู่ครับ
ไปกลางคืนดึกๆมีสาวๆวัยรุ่น
บางคืนมีต่างด้าวด้วยครับ
ราคาไม่เเพง เอาเเซนวิชได้ในเรท 1000 นิดๆ