ผู้เขียน หัวข้อ: โรงแรมประดิพัท สะพานควาย ใครเคยไปใช้บริการมาแล้วบ้างครับ  (อ่าน 3602 ครั้ง)

BBigkk

• Newbie
  • *
ขอประสบการณ์หน่อยครับ ว่าจะไปลองนวดด้วย จบที่นั้นได้เลยมั้ยครับ แล้วติดต่อยังไงครับผม

KMT.2222

• Newbie
  • *
ท่าโง่มากผมว่าเลิกไปสะยังดีกว่า

jackthai

• Newbie
  • *
นวดไม่เคยไปนะ เคยแต่ไปใช้ม่านรูด ที่อยู่ชั้นใต้ดินนานมาแล้ว

BBigkk

• Newbie
  • *
นวดไม่เคยไปนะ เคยแต่ไปใช้ม่านรูด ที่อยู่ชั้นใต้ดินนานมาแล้ว
ขอบคุณมากครับพี่ ผมว่าจะลองไปนวดดูครับถ้าไม่ถูกใจ อย่างน้อยก็ได้นวดสบายตัวครับ

mxnec007

• Newbie
  • *
ไปมาเปนไงบ้าง
ผมขึ้นไปแต่คนแก่ๆ
มีวัยรุ่นๆ ไหมอะคับ แถวถนนเส้นนั้นก้ได้คับ
ขอบคุนคับ