ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้อง หนมจีน Zabbspa  (อ่าน 2361 ครั้ง)

LFM117

• Newbie
  • *
ส่งการบ้าน น้อง หนมจีน Zabbspa
« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 06:59:59 PM »
ครั้งแรก กับร้านนี้ เล็งๆน้องไว้แล้วจองไปเลยครับ กลัวพลาด

ไปถึงร้านเสร็จสรรพ น้องจูงเข้าห้อง คุยแก้เขินกันนิดหน่อย ก่อนน้องแก้ผ้าถอดมา ไม่ผิดหวังครับ เนื้อตัวเนียนๆ ไฟหน้าสวยงาม

หลังจากเราสองคนแก้ผ้าแล้ว เริ่มต้นด้วยการอาบน้ำ
งานอาบน้ำสะอาด ดีครับ ทุกซอกทุกมุม ถูยันรูตูดเอาไปเลย 10/10 เช็ดเนื้อเช็ดตัวเสร็จไปนอนรอ บนเตียง
คุยแก้เขิน ต่ออีกนิดหน่อย ก่อนน้องเริ่มบรรเลง เพลงรัก งานบิ้วโอเคครับ ค่อยๆไปเรื่อยๆ ไม่รีบมาก
ถึงเวลาโหลด CD บู้ๆ กันไปเลย น้องไม่ สเปย์สด นะครับแต่ก็เสียวดี

โดยรวม งานโอเคครับ ซาวไม่เฟค ไม่รีบมาก สินสอด 2500 + ทิป 500 ฟินๆก่อนกลับบ้าน

hlong88

• Hero Member
Re: ส่งการบ้าน น้อง หนมจีน Zabbspa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2018, 11:48:21 PM »