ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใจไม่ถึงห้ามอ่าน  (อ่าน 4559 ครั้ง)

blue

• Newbie
  • *
ใจไม่ถึงห้ามอ่าน
« เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 04:21:48 PM »
เพิ่งจะมีเวลาว่างเขียนการบ้านให้น้องจิ๊กซอว์ ((ร้านเมโลดี้สปา))กว่าจะเจอตัวน้องยากมากคับ น้องไม่ค่อยเข้าร้าน นานๆทีน้องจะเข้ามา
ผมชอบคนนมใหญ่ ขาว prก็บอกมาว่าน้องคนนี้ไม่ได้ศัลยกรรมอะไรเลย รีบเลือกเลยสิคับรอทำไม น้องหน้าตาน่ารักคับ คุยเก่ง เป็นกันเอง เฮฮาดี วันนั้นผมได้ขึ้นห้องใหญ่มีอ่างอาบน้ำในตัว น้องบอกว่าพี่โชคดีนะได้ขึ้นห้องนี้ ผมก็ถามว่าทำไมหละคับ น้องตอบหนูจะได้พาพี่เล่นอ่างหรรษาแล้วก็อมยิ้ม ผมก็ถามต่อว่ามันเป็นยังไงหรอคับ55 น้องตอบไม่บอกหรอกต้องลองเอง55 ผมนี่ตื่นเต้นเลย หลังจากนั้นน้องก็เปลื้องผ้าทีละชั้นทำผมอารมณ์ขึ้นเลยนมใหญ่และสวยมาก แล้วก็พาผมไปที่อ่างหรรษาทันที น้องก็จัดการเล่นท่าที่น้องเค๊าเตรียมมาจนผมเกือบทนไม่ไหวต้องให้น้องหยุดทารุณผมก่อน (แต่น้องแอบบอกมาว่าทำได้เฉพาะน้องชายที่มีขนาดใหญ่และยาวเท่านั้นนะคับ เพราะสรีระมันจะรับกันดี) ต่อด้วยการอาบน้ำและไปต่อกันที่เตียง แล้วน้องก็ให้ผมนอนหันหลังมีการนวดด้วยท่าเฉพาะของน้อง เอ๊ะ..ทำไมนุ่มนิ่มและเสียวจังน้องทำอะไรกับหลังของผม สักพักก็ได้ยินเสียงครางของน้องเบาๆ จากนั้นก็พลิกตัวมาน้องก็จัดการผมต่อด้วยการเอานมมากดหน้าให้ผมกินนมอย่างอร่อยเกือบตายคานมแล้วสิเรา55 แล้วน้องก็บิ๊วผมอย่างต่อเนื่องอีกหลายท่าจนผมเริ่มจะทนไม่ไหว ผมเลยบอกน้องให้หยุดก่อนและถามน้องไปว่ามีอ๊อฟชั่นเสริมมั้ย น้องบอกมีค่ะ(แต่เลือกรับเป็นบางคนน้องไม่ค่อยรับคับต้องไปลุ้นกันเอาเอง)
จิมิน้องสวยมากคับ เหมือนไม่ค่อยผ่านงานมาสักเท่าไหร่ น้องก็เริ่มบิ๊วผมต่อด้วยการใช้ปากแหม่...เสียวจนจะแตกในปากให้ได้ จากนั้นน้องก็ขึ้นข่มเหงรังแกผม พอเอาเข้าไปในจิมิน้องเค๊าเท่านั้นแหละอื้มหือ
จิมิน้องฟิตมากกกกก+ฟิวเหมือนดูหนังโป๊ญี่ปุ่นเลยคับ
แล้วผมก็จนตอกสู้ไม่ไหว ฟินจริงๆ อ่อนแอก็แพ้ไปคับ
โอ้ว..แม่เจ้าน้องคนนี้จะโหดไปไหนทำผมแต่ละอย่างมีแต่ความเสียว เสียว เสียว และเสียว
คุ้มค่ากับการรอคอยแล้วได้เจอน้องคนนี้มากคับ ผมไปเที่ยวสปามาหลายที่คับแต่ไม่เคยเจอใครเหมือนน้องเค๊าเลย ครบทุกองค์ประกอบงานดีจริงๆคับ ถ้าไม่ลองถือว่าพลาดมากนะคับ ;)

hlong88

• Hero Member
Re: ใจไม่ถึงห้ามอ่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2018, 09:05:57 PM »

hlong88

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2018, 09:11:13 PM »

bonuszaa

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2018, 11:15:04 AM »
ประสบการณ์ใหม่ในการเล่นเกมบนมือถือ เกมมือถือที่ดีที่สุดในตอนนี้ ลองเลย!!
https://line.me/R/ti/p/%40168club

Slashxox

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2018, 06:21:40 PM »
โปรดี ๆ เกมส์มันส์ ๆ แจกจริง จ่ายจริง ไม่โกงแน่นอนจ้าาาาาาาาาาาาา !!
ประสบการณ์ใหม่ในการเล่นเกมส์บนมือถือ ต้องลอง!!
ฝาก 100  บาท     ฟรีโบนัส 100 บาท
ฝาก 500  บาท     ฟรีโบนัส  1000 บาท  ได้ 1500  บาท
ฝาก 1000  บาท   ฟรีโบนัส 1500 บาท ได้  2500 บาท
ฝาก 3000  บาท   ฟรีโบนัส  6000 บาท ได้ 9000 บาท

Black69

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 07:25:24 PM »
ไปจัดน้องจิ๊๊กซอว์มาแล้วคับ เด็ดจริงๆคับคนนี้ การันตี

hlong88

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2018, 10:54:10 PM »