ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ดาวค้ำฟ้า บีวา 800 ค่าใช้จ่ายหลักพัน บริการหลักหมื่น  (อ่าน 2237 ครั้ง)

เด็กใหม่กัดนวด

• Newbie
  • *
ต้องบอกก่อนเลยว่า บ้านผมอยู่ต่างจังหวัด แต่ต้องมาประชุมที่กรุงเทพต้นเดือนพฤษภาคม ประชุมเสร็จก็มืดละ ขี้เกียจเจอรถติด จึงโทรหาเชียร์ช้าง (0819290519) ให้จองเบอร์ 800 ให้หน่อย (เห็นการบ้านเก่าๆเยอะ เลยอยากลอกตาม) ตัดมาที่บีวา น้องเดินมาไหว้ หน้าน้องดูเด็กมาก ถ้าเทียบกับวัยแล้ว ไม่ต้องเทียบกับในตู้เลย ดูดีกว่าเยอะ ตัวเล็กๆเตี้ยๆ ตาโตๆ ผิดกับจินตนาการของผมไว้มาก (ผมนึกว่าจะตัวสูงๆคล้ายเจ๊ยุ 009)เนื้อตัวเนียนไม่ขาวไม่ดำ ผิวสีน้ำผึ้ง แต่นมน้องทำมา ต้องนวดถึงจะนิ่ม น้องบอกหาคนช่วยนวดอยู่ เรื่องบยอตียงน้องบริการดีมากอยากให้ทำอะไรก็ทำให้ ไม่บ่นไม่เร่ง (ผมขอไม่ลงรายละเอียดเรื่องบนเตียงนะครับ ไปตามการบ้านเก่าๆของพวกพี่ๆได้)
สรุปค่าใช้จ่าย 1300 ทิปเชียร์ 100 ทิปน้อง xxx ค่าน้ำ 70

oxuralo

• Full Member
จองยากมาก ต้องล่วงหน้าเป็นอาทิตย์