ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยไปอุดหนุน เจ๊เอื้องข้างโรงบาล กันหน่อยคับ  (อ่าน 3632 ครั้ง)

uyasathian

• Newbie
  • *
พี่ๆ เพื่อน ๆ ช่วยกันไปอุดหนุดเจ๊เื้อง หน่อยนะ คับ งานเจ๊ไม่ค่อยเยอะ เศรษบกิจก็ไม่ค่อยดี เห็นใจเจ๊ด้วยนะคับ

Joolek

• Newbie
  • *
Re: ช่วยไปอุดหนุน เจ๊เอื้องข้างโรงบาล กันหน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2019, 12:23:02 AM »
ขอรายระเอียดด้วยครับ ถ้ามีรูปผมขอด้วยยิ่งดี

inkviobo

• Newbie
  • *
Re: ช่วยไปอุดหนุน เจ๊เอื้องข้างโรงบาล กันหน่อยคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2019, 12:44:27 AM »
ได้ข่าวว่าช่วงนึงแกติดโรคอะไรสักอย่าง แกหายแล้วเหรอครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2019, 01:22:04 AM โดย inkviobo »

kaiser13

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2019, 11:53:45 AM »
แกไม่ได้เป็นไรครับ แกตรวจโชว์มาแล้ว ข่าวลือมากกว่า ช่วงนั้นแกโหมงานม่กไปเลยดูซูบไป ตอนนี้แกแจ่มขึ้นเยอะ

loloohza

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2019, 05:26:12 PM »
มีวิธีติดต่อแกไหมครับ

panya777

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2019, 03:57:21 PM »
คุณเอื้อง เค้านวดดี ขย่มดีนะครับ อิ อิ อิ

Fattop10thainight

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2019, 01:51:32 PM »
คะหวัดดีคะพี่เอื้องคะถ้าจะนัดพี่เอื้องถ้าจะไปยศเสต้องโทนัดพี่เอื้องแต่เช้าคะนัดแล้วต้องมานะคะที่โรงแรมยศเสติดกับโรงบาลหัวเฉียวแถวโบ้เป้ห้องไม่ค่อยสะอาดแต่ถ้าไปเช้าพอรับใด้ยุคะตรงนีรวมหมดค่าห้องค่าตัวหกร้อยบาทพี่เอื้องจะใช้เวลายุกับลูกค้านวดนาบชั่วโมงสิบห้านาทีเพาะเขาให้พี่ยุนานใด้แค่นื่คะแต่ใม่ที่จอดรถนะถ้ามอชัยมีที่จอดถ้ารถยนต์ไม่มีที่จอดคะถ้าโรงแรมนอกสถานที่ที่สะอาดที่สุดที่ที่พื่รับมีสองที่คะโรงแรมข้างนอกนี่มีที่จอดรถสะอาดมากคะคือโรงแรมสุขนิรันยุตีนสะพานพระรามแปดเลยแยกจ-ป-ลคะโรงแรมนีค่าห้องสองร้อยห้าสิบลูกค้าเป็นคนจ่ายคะค่าตัวพื่พันบาทพี่จะใช้เวลายุกับลูกค้าสองชั่วโมงกว่าบางครั้งถ็ยุจนหรรรรมดเวลาคะสามชั่วโมงแต่มีแน่นอนสองชั่วโมงกว่าแต่ถ้าเสร็จง่ายเบิ้ลไปเลยในราคาพันบาทคะกับโรงแรมประติพัดแถวสะพานควายคะตรงนื่ค่าห้องมีสามร้อยหกสิบกับสามร้อยแปดสิบคะแล้วแต่จะสะดวกนะถ้าอายุตำกว่ายื่สิบแปดพี่เอื้องไม่รับนะขอขอขคุณนะคะนีเบ็อพื่คะ0878239820พร้อมเมีอไรโทนัดนะคะนัดแล้วต้องมานะรับค้างด้วยคะสองพันห้าร้อยบาทคะเวลาแล้วแต่ลูกค้าจะสะดวกนัดคะ

kaiser13

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 03, 2019, 04:30:45 PM »
โอ้วเจ้เอื้องมาตอบเองเลย เจ้เล่นเว็บนี้ด้วย