ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอลายแทงร้านนวดแผนโบราณ/นวดน้ำมัน ในกทม.หน่อยครับ  (อ่าน 367 ครั้ง)

tuter

• Newbie
  • *
อยากรู้พิกัดร้านนวดแผนโบราณ หรือ นวดน้ำมันที่รับนวดแบบฟูลออฟชั่นหน่อยครับ (ถ้ามีรายละเอียด กับค่าคอร์สด้วยยิ่งแจ่ม)

เคยเที่ยว SL มาบ้างเลยอยากลองเปลี่ยนแนวมาเข้าร้านแบบนี้ดูบ้าง แต่ที่เคยลองๆสุ่มๆเข้ามาเจอแต่ยอมใช้มือให้ กับให้จับตัวนิดหน่อย (นอกเสื้อด้วย ไม่ยอมให้ล้วง) พี่ๆท่านไหนมีร้านแนะนำรบกวนด้วยนะครับ
 กราบขอบคุณพี่ๆล่วงหน้าด้วยครับ   ;D