ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือครับ  (อ่าน 855 ครั้ง)

OneLife

• Newbie
  • *
ขอความช่วยเหลือครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2019, 03:38:46 PM »
ผมเคยสมัครสมาชิกไว้เมื่อหลายเดือนที่เเล้ว แต่ลืมรหัสผ่าน พยามกู้รหัสเเล้ว แจ้งอีเมล์ที่ถูกต้องไปแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมล์จากระบบเลยครับ ลองมาเป็นวันเเล้ว :-\

ติดต่อผู้ดูเเลระบบอย่างไรได้บ้างครับ ผมต้องการล๊อคอินเข้าไป เพื่อเข้าไปลบความเห็นที่ผมเคยลงไว้ :'(

ขอความกรุณาด้วยครับ