ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: หัดส่งการบ้าน TheBank  (อ่าน 4960 ครั้ง)

otto_md

• Newbie
  • *
หัดส่งการบ้าน TheBank
« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2019, 11:10:02 PM »
วันหยุดยาว อ้างว้าง ว้าเหว่ เลยถือโอกาสอาบน้ำชำระร่างกายสักหน่อย

เจอเด็กเชียร์ แนะนำน้องลูกน้ำ MD17 น้องสวยถูกใจ หุ่นตรงสเปก หน้าคล้ายแฟนเก่า ยิ่งอารมณ์ขึ้น ตัดมาที่ห้อง

ด้วยความหื่น น้ำก็ไม่อาบครับผมกลัวเสียเวลา ล้างหำพอเพิ่งอาบน้ำจากบ้านมา แก้ผ้าหมดเลยรูปร่างใช้ได้เลยครับ

น้องมาเลียหัวนมให้ แล้วก้อเสปสด ไม่ไหวขอรุกเองดีกว่า เลียตั้งแต่หู ยันขา ทาสีสักหน่อยสะอาดดี ไร้กลิ่น

ตอนนี้อารมกระเจิงกันหมดแล้วนมน้องดูดมันดีไม่ใหญ่ ไม่เล็กครับ ดูดปากเหมือนแฟนเลย

น้องขึ้นให้ ใส่เข้าไปเท่านั้นล่ะครับ ช่วงล่างหนึบ นุ่ม เล่นเอาผมสูดปากเสียว พลิกให้ก็จัดให้เลยเบสิค ซอยเน้นๆเสียงเนื้อกะแทกกันมันมาก

น้องหน้าเบ้ไปเลย ฮ่าๆๆ สักพักเปลี่ยนเป็น Doggy ครับ ได้อารมมาก น้องครางยิ่งอารมณ์กระเจิง มันมาก อิอิ เจอผมจัดหนักไป สุดท้ายก็แพ้แตก

ค่อยมาอาบน้ำ ชำระร่างกาย ดิสคอเวอรี่น้อง น้องอาบน้ำดี งานดี หายเหนื่อยเลย

น้องลูกน้ำ MD17
หน้าตา่       9/10  หน้าสวย ตาโต คิ้วสวย หน้าเหมือนแฟนเก่า
รูปร่าง        9/10   สูงขายาว เอวสวยเข้ามือ
ไฟหน้า    8.5/10  พอดีๆไม่เล็ก แต่แน่นมาก
หลอดไฟ  8.5/10  ดูดมัน ซีน่อล
ช่วงล่าง      9/10  หนึบ นุ่ม มั่นใจได้
บริการ        9/10   เอาใจดี อาบน้ำดี
ค่าใช้จ่าย  4,900 เด็ก + 500 ทิป + 100 เชียร์ + 300