ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: +ได้เปิดซิงน้องดาด้าไวท์สปาขอนแก่น โดนแตกคาปากทอนกระจาย ดีที่สุดของสำนักนี  (อ่าน 1222 ครั้ง)

Thepkk

• Newbie
  • *
นานๆจะไปทีเพราะผมเป็นขาประจำของร้านนี้มาพักใหญ่ๆจนรู้ว่าน้องในร้านใครทอนใครหล่น พอดีในไลน์ร้านบอกวันนี้มีน้องมาใหม่แกะกล่อง ผมเลยลองไปรับน้องสักหน่อย

ตอนเข้าในร้านเลือกน้องมีออกมายืนเป็น10เลยทั้งน้อง วาวา น้ำตาล ออนิว ฮันนี่ คือจัดมาหมดละ9ล9 ซึ่งงานไม่ค่อยเท่าไหร่....จนมาสะดุดตรงน้องคนรองสุดท้ายนี่แหละมาตามเมนูในไลน์เลย ชื่อดาด้า สูง170กว่าๆหุ่นนางแบบชัดๆหุ่นกรอบบาง นมพอประมาณ แต่หน้าตานี่ขาวอย่างสวย ตาหวานจมูกคม ปากเล็กบาง พริตตี้ชัดๆ ไม่ก็แม่ค้าหน้าสวยขายครีมในเพจที่เคยเห็นกัน น้องยิ้มหวานให้ ผมเลือกน้องโดยไม่ลังเลเลยครับเอาคนนี้เลย

จากนั้นเดินตามน้องขึ้นไปชั้น3 ก่อนเข้าห้องน้องหันมากอดผมแล้วกระซิบว่าขอบคุณนะคะพี่ หนูมาวันแรกเพิ่งเข้าแถวก็ได้งานจากพี่คนแรกเลยขอบคุณนะคะ จากนั้นน้องจูงมือเข้าห้องจ่ายตังเสร็จก็คุยกันแก้เขิน น้องบอกว่าจริงๆชื่อน้องพรีม มาจากอุดร แอบมาทำขอนแก่นเพราะไกลจากคนที่รู้จักสบายใจดี น้องกำลังเรียน ม.ราชภัฏอุดรปี4 ตอนนี้ปิดเทอมเลยมาหาจ๊อบทำ โป๊ะเช๊ะตรงที่ผมก็คนอุดรเหมือนกัน ถามไปถามมาอ้าวน้องดันเป็นรุ่นน้องม.ปลายโรงเรียนอุดรพิทย์กับผมด้วย แต่ผมจบก่อนน้องเขาเกือบ8ปีน้องเขาก็เซอร์ไพรซ์ใหญ่ เจอคนบ้านเดียวกัน ถามไปถามมาน้องบอกว่าใกล้จบแล้วค่าใช้จ่ายเยอะมากทางบ้านก็ไม่ค่อยมีตังค์เลยมารับจ๊อบนี้เพราะรุ่นพี่ที่จบไปแล้วแนะนำให้มาทำ ส่วนน้องก็เพิ่งเลิกกับแฟนทอม ไปพักนึงก็เลยอยากหาอะไรทำ

ผมเลยกอดน้องให้กำลังใจและบอกว่า ไม่เป็นไรนะสู้ๆ น้องกอดผมแน่นเลยเหมือนน้ำตาคลอแล้วยิ้มบอกขอบคุณผมด้วย จากนั้นก็ไปอาบน้ำด้วยกัน ด้วยความที่คุยกันถูกคอ น้องมากอดข้างหลังผมเอานมถูหลัง ผมก็ไม่รอช้าหันไปกอดน้องน้อง ตัวสูง178เท่าผมเลย น้องชายผมก็แข็งเต็มที่จ่อระยะประชิดหน้าถ้ำของน้องถูไถเสียดสีไปมาได้อารมณ์สุดๆ จากนั้นผมไซร้คอจูบปากแลกลิ้น ส่วนข้างล่างก็ถูไถหน้าปากถ้ำน้องได้อารมณ์สุดๆ จากนั้นน้องล้างสบู่ออก ไซร้ลงต่ำมาที่น้องชายผม จับน้องชายเข้าปากอมสดดูดเสียวๆนานมาก จนผมบอกพอก่อนน้องพี่จะแตกแล้วแต่น้องดายังคงดูดต่อไปจับมือผมอย่างแรงจนแพ้แตกคาปากน้อง น้องดาหลับตาพริ้มดูดน้ำของผมจน สะอาด หมดแม็กซ์ ก่อนยิ้มหวานให้แล้วหันไปบ้วนทิ้งลงโถชักโครก

ตอนนี้ผมรู้สึกโคตรเสียวเหมือนพระเอกหนังโป๊AVญี่ปุ่นยังไงยังงั้น จากนั้นไปต่อกันที่เตียงกอดจูบลูบคลำกันยกใหญ่ ผมหันมารุกบ้างดูดนมสีน้ำตาลอ่อนสวยงามของน้องอย่างอร่อย ไล่ต่ำจนถึงปากถ้ำผมนี่โอ้โหเลย เห้ย...กลีบปิดสนิดสีชมพูสวยงามขนอูยน้องมีน้อยมากมีประมาณ10-20เส้นเท่านั้นเอง แม่เจ้าผมถูหวยเข้าแล้ววันนี้เจอของแจ่มเข้าให้ จากนั้นผมเบรินน้องก่อนเลย น้องเอามือปิดแล้วบอกว่าไม่ต้องทำหรอกพี่หนูเขิน พร้อมหัวเราะเบาๆ แต่ผมไม่สนครับเอามือน้องออก ลุยเบรินเต็มสูบ

จากที่น้องปัดป้องคราวนี้น้องบิดตัวครางเบาๆมือจิกผ้าปูแน่นเลยครับ สักพักน้ำใสไหลลื่นของน้องมาเต็มเลยครับเฉะไปหมด เหมือนกับจะบอกว่าน้องพร้อมแล้ว คราวนี้ผมไซร้ขึ้นที่สูงดูดนมน้อง และจูบปากแลกลิ้นกันพักใหญ่ พอได้ระดับเป้าตรงกันน้องชายผมก็ไปจ่อหน้าหอยน้องพอดี ผมใช้ส่วนโคนยาวๆของน้องชายถูไถไปมากับร่องกลีบหอยของน้องดาไปมา น้องดานี่ร้องซี๊ดใหญ่เลย

น้องบอกว่าวันนี้หนูเซอร์ไพรซ์มากๆเลยเจอรุ่นพี่สถาบัน ขอบคุณมากๆนะคะพี่ หนูจะทำทุกอย่างให้พี่ตามต้องการเลยค่ะ แล้วน้องก็ดึงผมไปจูบปากนัวลิ้นกันต่อ ระหว่างนั้นน้อดาก็ใช้มือจับเอาหัวมังกรน้องชายผมไปถูไถที่กลีบหอยของน้องถูไปถูมายิ่งโคตรเสียวทำให้น้ำใสไหลลื่นของน้องออกมาเต็มเลย แล้วน้องก็นิ่งไปพักนึง จ้องตากัน น้องบอกว่าพี่อยากเสียบสดหนูก็ได้นะคะ หนูไม่โรคค่ะ หนูจะให้พี่คนเดียวเท่านั้น วันนี้พี่ทำให้หนูรู้สึกดีมากๆหนูเต็มใจให้พี่ค่ะ จากนั้นผมก็คิดในใจว่านานๆเจอส้มหล่นสักที จับน้องชายแทงหอยงามๆน้องดาเอาสดแตกในให้น้ำกระจายเต็มรูในหีน้องเลยดีมั้ยหว่า แต่คิดไปคิดมาไม่เอาดีกว่าเดี๋ยวน้องเกิดท้องขึ้นมาเดี๋ยวยุ่ง แค่น้องยอมให้ผมแตกในปากน้องรอบแรกก็เป็นพระคุณอย่างสูงละ

ผมเลยบอกน้องแบบแกล้งปัดติดตลกไปว่าไม่เอาดีกว่าจ๊ะ ถ้าสมมติพี่เป็นโรคน้องน่ะจะแย่นะ ...555 น้องก็ยิ้มหัวเราะจากนั้นจัดการฉีกซองถุงยางใส่ปลอก0.3 แล้วก็สอดใส่หอยฟิตๆของน้องทันที บอกได้เลยว่าคับแน่นเสียวไปหมด ผมเล่นแค่ท่าเบสิคก็พอแล้วเพราะมันเสียวอย่างแรงละจนน้องครางบอกว่าน้องไม่ไหวแล้ว ผมเร่งสปีดซอยเต็มที่น้องจนเสร็จได้สักพัก จากนั้นผมก็อั้นไม่ไหวแตกในถุงรอบ2น้ำกระจายเลย แช่น้องชายคาหอยน้องดาไว้สักพักหอยน้องตอดและบีบรัดเป็นระยะๆเสียวโคตรๆ

จากนั้นน้องถอดถุงแถมมีอมสดทำความสะอาดให้อีก ผมนี้อึ้งเลยน้องจะทอนไปไหนเนี่ย...สุดยอด

จากนั้นก็นอนพักจูบปากแลกลิ้นฟินกันพักใหญ่ น้องหันมาขึ้นค่อมโน้มตัวลงมานอนกอดจูบกัน เอาโคนน้องชายผมไปสีถูไถกับร่องหอยน้องเช่นเดิม(แต่ไม่ได้สอดใส่) โอ๊ยบอกเลยเสียวที่สุดในสามโลกเลย

สุดท้ายแต่ตัวมายืนกอดกัน ผมขอเบอร์น้องดาไว้เผื่อวันหลังไปอุดรจะได้นัดน้องไปฟัดน้องอีก แล้วน้องก็เดินลงมาส่ง

สรุป
หน้าตาสวยคม 9/10
นมไม่ใหญ่พอประมาณกำลังดี
ฟิวแฟนมาเต็มทอนกระจาย
งานโม๊ก10/10แค่น้องยอมให้แตกปากดูดน้ำทุกเม็ดก็สุดยอดละ

งานนี้คุ้มยิ่งกว่าถูกหวยครับ แต่เสียดายน้องมาแค่ปิดเทอมช่วงเดือน ส.ค.เท่านั้นพอให้ได้ค่าเทอม ลืมไม่ลงจริงๆครับน้องดาด้า ไวท์สปาขอนแก่น 

เรียบเรียงโดยพี่เทพKK เจ้าถิ่นในยุทธจักรเสียวเมืองขอนแก่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2019, 03:55:43 PM โดย Thepkk »