ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: +อาทิตย์ที่แล้วจัดน้องนิ่ม ซีซ่าอาบอบนวดขอนแก่น สวยเพรียวบางสายบู๊ฟัดมันนัวเนีย  (อ่าน 1139 ครั้ง)

Thepkk

• Newbie
  • *
กลับไปถล่มรังเก่าครับซีซ่า ถ.ศรีจันทร์ กลับไปหาเมียเก่าดาวประจำซีซ่าครับ เลือกน้องนิ่ม สาวโคราช ตัวเล็กหุ่นพริตตี้ เคยมา2ครั้งแล้วไม่ตกหล่นเลยฝีมือจัดจ้าน เดินเข้าร้านผมบอกคนเชียร์เลย ขอน้องนิ่มราคา1900 น้องเห็นผมยิ้มมาแต่ไกลเลย ควงแขนกันขึ้นห้อง ปิดประตูลงกลอนน้องผลักผมลงเตียงน้องขึ้นคร่อมจูบปากแลกลิ้นนัวเนีย น้องบอกว่าพี่หายไปไหนมาคิดถึงจังเลย ผมบอกว่าทำงานเก็บเงินคิดถึงก็แวะมาหา นัวกันพักใหญ่น้องถอดกางเกงผมควักน้องชายมาอมสดดูดเสียวแทบแตก อมสดนานมากจนผมไม่ไหวปล่อยแตกเต็มปากน้องไป1น้ำแบบฟินๆ

จากนั้นต่อกันที่อ่างน้องอาบน้ำให้ นัวกันมันเลย ทั้งกอดจูบดูดเลียหอยน้อง จากนั้นมาต่อที่เตียง น้องอมสดให้อีกรอบนานๆเสียว ผมก็ไม่ไหวละจับน้องนิ่มพลิกจูบปากดูดหัวนมไล่ต่ำจนถึงหอยน้อง คราวนี้ผมเบรินแหลกรานคว้านร่องหอย น้องนิ่มร้องเสียงหลงจิกมือผมไว้แน่นเลย เจอลิ้นตอกตะปูพิฆาตจุดเสียวเข้าให้ จากนั้นขึ้นที่สูงไปไซร์ซอกคอจูบปากแลกลิ้นชุดใหญ่ โดนน้องนิ่มแกล้งจับเอาหัวน้องชายไปถูไถร่องหอยน้องนิ่ม แต่ไม่ได้ยัดเข้าหรือเสียบสดนะแค่ถูไถเรียกน้ำเยิ้มจากหอยน้องนิ่มให้ไหลหลั่งออกมา ได้ผลครับน้ำเยิ้มเต็มเลย ผมไม่รอช้าจัดการใส่ถุง จับน้องท่าdoggy จบด้วยท่าเบสิคน้องแตกไปก่อน1น้ำ แล้วผมก็ตามน้องไปติดๆ แตกในถุงคาหอยน้องน้องนิ่มโดนหอยน้องบีบรัดตอดเป็นระยะอย่างฟิน จากนั้นอาบน้ำแต่งตัว น้องเดินลงมาส่งลากันแล้วค่อยเจอกันใหม่

สรุปหน้าตา 9/10 ขาวใสหน้าเรียวเหมือนพริตตี้

ลีลา10/10  ฟิวผัวเมียเด้งมันส์โยกเสียว แทงสนุก

งานเปรย์ อมสดอมเสียว น้องบอกยอมให้แตกคาปากเฉพาะคนที่สะอาดเท่านั้น

ค่าใช้จ่าย1900ทริป100 กลับบ้านสบายตัวฟินโคตรๆ น้องนิ่ม ซีซ่าร์ ขอนแก่น

เรียบเรียงโดยพี่เทพKK เจ้าถิ่นในยุทธจักรเสียวเมืองขอนแก่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2019, 03:51:44 PM โดย Thepkk »