ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: มาประเดิมร้านนวด Polly Spa กับน้องปังปอนด์สุดแจ่ม  (อ่าน 4887 ครั้ง)

golfbins

• Newbie
  • *
    ขออนุญาติแชร์การบ้านเด็ดหนึ่งฉบับครับผม เนื่องจากผมหาร้านนวดแถวบ้านในอินเตอร์เนต แล้วก็แจ็คพอตไปเจอร้านนวดแถวบางใหญ่ชื่อพอลลี่ สปา พอดี แถมยังมี full course ในราคาย่อมเยาว์ด้วยครับบผมม แบบนี้ต้องไม่พลาดแล้ว
    พอไปถึงร้านก็ได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นจากเจ้าของร้าน และก็เรียกน้องๆมาโชว์ตัวสะดุดตากับน้องคนนึงชื่อน้องปังปอนด์ เธอตัวเล็ก ยิ้มหวาน และมีบั้นท้ายที่แน่นน่าจับ ผมไม่รอช้ารีบตัดสินใจทันควัน
    ขออนุญาติวารป์มาที่ห้องนวดครับผม ก่อนที่จะอาบน้ำก็มีการละลายพฤติกรรมคุยกันนิดหน่อย คุยกันแปรบนึง เราก็ไปอาบน้ำกัน งานอาบน้ำก็ดีตามมาตรฐานครับ ขัดร่างกายทุกซอกทุกมุมจนสะอาด จากนั้นผมก็พร้อมขึ้นเขียงครับผมม
   มาต่อที่เตียงครับบ น้องก็บอกให้ผมคว่ำแล้วน้องก็นวดผ่อนคลายแบบเบาๆถือว่าฟินมากเลยครับผม จากนั้นน้องก็จัดการเปลื้องผ้าของผมและของเธอเตรียมพร้อมนวด บอดี้ครับผม ลีลานวดบอดี้ของเธอเสียวซ่านมากครับผม พอบอดี้หลังได้สักพัก น้องก็บอกว่านอนหงายได้เลยคะ  น้องก็บอกว่าเดี๋ยวขอบอดี้หน้าก่อนนะ บั้นท้ายน้องแน่นจับเต็มมือมากครับผม หลังจากที่บอดี้ตัวจนมาถึงน้องชายผมน้อง ก็ทำการโหลด CD และจัดท่า Doggy ไป จะบอกว่าท่านี้ทำผมเกือบเสร็จเลยครับเพราะเห็นบั้นท้ายของน้องมันเร้าอารมณ์มาก ผมเลยขอจบด้วยท่าเบสิก เสร็จแล้วผมก็ขอนอนพักแล้วให้น้องนวดเบาๆให้ก่อนเสียงอ็อตจะดัง

ขออนุญาติรีวิวนะครับผม
งานอาบน้ำ 9/10 ตามมาตรฐาน อาบน้ำสะอาดหมดจดทุกซอกทุกมุมครับ
หุ่น 9/10 ตัวเล็ก บั้นท้ายแน่น หน้าอกกำลังดีหุ่นแบบนี้น่าเย้ายวนมากครับ
งาน 10/10 งานบริการดีมาก ไม่มีอิดออด ไม่มีรังเกียจ ทำให้เกือบทุกอย่าง
GF 100/10 ฟีลแฟน ขี้อ้อน แถมด้วยรอยยิ้ม และเสียงอันน่าหลงไหล

ส่วนใครที่สนใจร้านนวด Polly บางใหญ่ ทักไลน์ pollymassage ไปได้เลยนะครับบ

kidsmall

• Newbie
  • *
Re: มาประเดิมร้านนวด Polly Spa กับน้องปังปอนด์สุดแจ่ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2019, 05:25:22 PM »
สินสอดเท่าไหร่คับท่าน