ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: .. ของดีๆ นมเทพ.... มา อีก แล้ว จร้า …...@ The Office...  (อ่าน 8090 ครั้ง)

Zebakai

• Newbie
  • *
ด้าน    มืด    ของ    พลัง   

สรุปงานก่อนเลย

หน้าตา       8/10  ( ออกแนวเอ็กส์ๆ )

รูปร่าง       9.5/10  ( แขนยาว ขายาว หุ่นนางแบบ )

ผิวพรรณ     8.5/10 ( ขาวเนียน )

ไฟหน้า   8/10 ( ไม่ใหญ่นะครับ แต่สวยมาก  )

บ๊วบ/สเปย์       8/10 ( ทำได้ดี เกินวัย )

ช่วงล่าง  8.5/10  ( แน่นมากๆ น้ำหล่อลื่น )

อาบน้ำ  8/10 ( อาบน้ำได้ละเอียด )

เรื่องบนเตียง 8.5/10 ( ตามใจ ทุกอย่าง ขอให้บอก น้องจัดให้ )

GF = Girlfrield Facto     9/10

ลายแทง…….. D - 1  @  สำนัก  THE OFFICE …….

เบอร์ เชียร์จ๊ะ  089 - 599 - 7355 ( สวยที่สุด ใน 2 โลก 555 ไม่ถึง 3 โลก นะป้า )

ทอนกระเป๋าตุง งานนี้มีซ้ำแน่นอน

หมายเหตุ :

หากไปลอกการบ้านของผม.. แล้ว.. สงสัยว่าทำมัยปลากรอบ ในการบ้านผมน้องถึงไม่มีพวก

เม็ดไฝ, ขี้แมลงวันหรือรอยสัก แต่ตัวจริงน้อง...มี ....เป็นเพราะ ผมต้อง Cen เพื่อความปลอดภัย

ของน้องๆ และ เวป .... ส่วนท่านใดที่ก็อป รูปไปใช้ทำประโยชน์อย่างหนึ่ง อย่างใด  ฯลฯ

โปรดระอายแก่ใจด้วยนะครับ

ขอบคุณรูปและข้อมูลจาก • DARTH VADER • bathlover.com
เรียบเรียงโดย Top10thainight

oxuralo

• Full Member
Re: .. ของดีๆ นมเทพ.... มา อีก แล้ว จร้า …...@ The Office...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2019, 02:58:07 PM »
ไหนรูป ??

Kamakoji

• Newbie
  • *
Re: .. ของดีๆ นมเทพ.... มา อีก แล้ว จร้า …...@ The Office...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2020, 03:56:31 PM »
มีรูปไหมละ