ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ครับ”ถ้าผมมีเงินอยู่ก้อนนึงที่ไหนแล้วก็น้องคนไหนที่ก่อนที่จะลาโลกผมต้องไปให้ได้สักครั้ง”แค่คำ  (อ่าน 821 ครั้ง)

Petacoras

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อเลยครับ “ถ้าสมมุติผมมีเงินสักก้อนนึง(เอาเป็นว่าพอสำหรับทุกที่)อาบอบนวด ร้านสปา ซ่อง โรงแรม บ้าน คอนโด ที่ไหนก็ได้ แล้วน้องคนไหนด้วยนะครับที่ผมจะต้องไปลองดูสักครั้งก่อนชีวิตจะหาไม่ครับ ถ้ามีลายแทง วาร์ป รูป หรือเมมเบอร์แถม555ก็จะดีมากครับ แล้วก็ขอเหตุหลด้วยนะครับไม่มีไม่เป็นไรครับ อยากจะรู่ว่าเพื่อนจะแชร์ที่ไหนมาบ้างครับ

citric

• Jr. Member
  • **