ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: แม่นวลน้อง ขอนแก่น  (อ่าน 1261 ครั้ง)

chom990

• Newbie
  • *
แม่นวลน้อง ขอนแก่น
« เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 05:37:51 PM »

สวัสดีค้าบบทุกคนน วันนี้ผมได้ไปลองน้องใหม่ของร้านไวท์สปามาครับ ชื่อน้องโดนัท พีอาร์แนะนำมาว่าเด็ด นมแท้มั้ยไม่รู้แต่ใหญ่มากก นิ่มมาก จับแล้วเด้งมือดีสุดๆ น้องขาวมากครับบ หุ่นดี โอเคเลย การบริการนี่ก็ดีครับ พูดเพราะ เอาอกเอาใจเก่ง ทำตามใจทุกอย่าง ตอนขึ้นนี่สุดครับ เอวดีโคตร น้องจัดคอมโบมาชุดใหญ่ รัวๆเลยจ้า ทั้งบนทั้งล่าง บดเบียดเสียดถู รุกรับกันพริ้วไหว เสียงฟ้าฝนดั่ง สนั่นลั่นห้อง หัวเตียงกระแทกผนังรัวๆ ตึงๆตึงๆตึงๆ เออ จะบอกว่าผมเพิ่งเคยเข้าห้องเล็ก ห้องนี้เป็นครั้งแรก แถมประตูเป็นที่กั้นบางๆ บอกได้คำเดียวว่า เสียงทะลุลงไปที่บันได้ทางขึ้นทางลงแน่นวล  ความตื่นเต้นมันยิ่งทวีคูนเมื่อได้ยินเสียง ลค คนอื่นเดินผ่านหน้าประตู แต่แทนที่จะหยุด กลับเร่งจังหวะ เสียงเนื้อกระทบกันดัง ตับๆ ตับๆ ตับๆ สลับกับเสียงกระเส่าควรคราง กระแทกจนเขื่อนร้าว เขื่อนแตกน้ำทะลัก นอนหงายหมดแรง สบายตัวกันเลยทีเดียวเชียวเอาซะผมเสร็จเลย ติดใจมากครับ กลับไปจัดอีกแน่นอน

Neaoconz

• Newbie
  • *
Re: แม่นวลน้อง ขอนแก่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2020, 09:50:47 AM »
โอ้ว คือดีมากๆ

panya777

• Full Member
Re: แม่นวลน้อง ขอนแก่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2020, 05:50:25 PM »
นมปลอม+ จมุกปลอมครับ..แต่ว่าสวย/ ทำมาดีครับ อิ อิ