ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สุดยอดน้องซาวี้ระดับเทพ  (อ่าน 1101 ครั้ง)

somchai3327

• Newbie
  • *
สุดยอดน้องซาวี้ระดับเทพ
« เมื่อ: เมษายน 19, 2020, 12:14:59 PM »
หนึ่งในยอดฝีมือแห่งflower spaบางแค
«
น้องซาวี้ อีกหนึ่งดาวเด่นของflower spa
ครั้งนี้รอบที่3แล้วครับที่ไปหาน้อง น้องเป็นเด็กที่นิสัยดี คุยเก่ง เอาใจเก่ง หุ่นดีมาก
หน้าตาดี ผิวขาว  ผิวเนียนนุ่ม
ที่สำคัญคือเนื้องานสุดยอดมากครับ
ลีลาดี เด่นทั้งลุกและรับ ไม่หวงตัว
แค่เห็นรูปร่างเจ้าหล่อนก็ของขึ้นแล้ว
ยิ่งเจอลีลาการปลุกเร้า และการ
จับไมล์ร้องเพลงของน้อง ใจจะขาด
ถือเป็นยอดฝีมือ นมใหญ่มาก
 มีเพลงบิวไปตามจังหวะฟินมากครับ
งานนี้ขอบอกไม่ควรพลาด "ผมเที่ยวมาหลายที่พอ ได้มาเจอน้องซาวี้ผมยังอยากไปหาน้องทุกวันเลยครับ ติดใจมากครับสุดยอดบอดี้ระดับเทพ น้องมีท่าไม้ตายด้วยนะครับ บอกเลย ผช ทุกคนที่ไม่เคยเจอต้องซ็อค
รูปร่าง หน้าตา เอาไป 8/10
ลีลา และอารมณ์ร่วม ผมให้ล้าน% ครับ

citric

• Jr. Member
  • **
Re: สุดยอดน้องซาวี้ระดับเทพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2020, 10:45:06 PM »
บอกค่า เสียหายด้วยครับ