ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยไปเที่ยว ซอยปันสุข รังสิต- ปทุมธานี คลอง 7 มั้ยครับ  (อ่าน 1080 ครั้ง)

panya777

• Full Member
มีท่านใดๆ เคยไปเที่ยวซอยปันสุข ที่ว่ามั้ยครับ ตามข่าวคือ 1300 บาท/ น้ำ สาวๆก็เป็นเด็กสก๊อย แถวๆนั้นว่างั้น ว่าดีมั้ยครับ
ส่วนตัวเคยเที่ยวแบบนี้ที่ สวนลุมและ โรงแรมสยาม เมื่อสัก 20 ปี+ก่อน ตอนนั้นราคาคือ 500- 800 บาท/ รอบ ก็มีทอนบ้าง/ หล่นบ้าง

อยากจะให้เล่าประสบการณ์บ้างน่ะครับ (พวกเรา แต่ละคน ไม่รู้จักกัน ไม่เห็นหน้ากันอยู่แล้วครับ อิ อิ อิ)

แต่ว่า เป็นข่าวครึกโครมอย่างดี คงจะเป็นที่จับตามอง+ ถูกตำรวจกวาดล้าง/ ไม่มีอีกแล้วแล้วมั้ง (ผมอดไปลองเลย ไม่เคยรู้มาก่อน 55)