ผู้เขียน หัวข้อ: -^_^- น้องใหม่ร้าย(เจาะเด็กๆ)บริสุด- ส่งการบ้านครั้งแรกคร้าบบบ- "โรงแรมสยาม"  (อ่าน 1449 ครั้ง)

Top10Thainight2

• Global Moderator
  • Hero Member
สวัสดีครับ
ขอเข้าวงการด้วยคนนะครับ
ชื่อในวงการ พี่เคนครับ (เคนหมวยนะจ๊ะ)

เอ่อ ครั้งแรกที่ส่งการบ้านนะจ๊ะ แต่ไม่ใช้(เที่ยว)ครั้งแรกของน้องเคนหรอกครับ
เหตุเกิดที่ "ร.ร.สยามครับ"
คือผมเป็นคนเลิกงานดึกครับ เลยไม่ได้มีเวลาไปอ่างอย่างพี่ๆกัน แต่อาศัยว่าได้ค่าโอทีเยอะ เลยเวลาที่ได้โอทีมาก็มักจะเอามาเลี้ยงน้องๆ ไว้เป็นค่าเล่าเรียนไรงี้
เข้าเรื่องเรยดีกว่า คือ ผมก็วนรถไปดูตามปกติคนเลิกงานดึกอยู่แล้ว พอดีวันนนี้โชคดีหน่อย เกิดได้"ปิ่นโตเลี่ยมทองฝักมุก"ครับ
เพราะว่าผมมักจะเลือกน้องที่ไม่ได้มี ผ.จ.ก ติดตาม หรือที่รู้กันว่า น้องเข้า "สมัครเล่น" ครับ
คือพวกนี้ชอบอยู่กลางซอย หน้าตาดี ผิวดี อายุน้อย แล้วพวกนี้ ถ้าเรา"ป้อ + จีบ" มีสิทธิ์ได้ปิ่นโตชามโต เรยทีเดียวครับ
ผมไปเจอน้อง "คริส" เข้าครับ ผมสวย ผิวสวย หน้าตาดี (มาก) + (สวยกว่าแฟนกระผมเยอะมากกก) คิดว่าชาตนี้คงหาไม่ได้เท่านี้
พอเลียบปุ๊ป ถามราคาปั๊ป ผมก็ต่อรองเรยยย "น้องครับ หน้าตาดีอย่างนี้พี่อยากอยู่ด้วยทั้งคืนเรยได้มั้ยครับ + ส่งสายตาอ้อนวอน"
น้องสวนมาทันที "แล้วหน้าตาดีอย่างพี่ มีตังค์พอมั้ยคะ"(แรงนะน้อง) ผมเลยคิดในใจว่าอย่างน้อยถ้าใจถึง เด็กมันก็ยอมวะ
เลย จัดไป "สามพันเหมาทั้งคืนได้มะ" น้องตอบว่า "โอเคค่ะ แล้วพี่คะ  แล้วก็..หนูขอเช็คด้วยนะพี่" (คือตอนนั้นมันก็ตีสามกว่าๆแล้วคับน้องเค้าคงบวกลบรายได้แล้ว ก่อนตอบเราไป ส่วน เช็คนี่คือน้องเขาขอเช็คความปลอดภัยว่ามาคนเดียวแน่นะ หรือพี่ไม่มีโรคไรงี้อ่ะครับ) ตัดมาที่ห้องเรยดีกว่า ที่ว่าเด็กที่นี่นั้นบริการไม่ค่อยดี ใช้ไม่ได้กับน้องคนนี้เลยครับ ทั้งอาบน้ำให้ ล้าง... ให้ อมสดให้(แต่เจอลีสเตอรีนครับ)แถมจะกี่น้ำก็สู้ไม่หวั่นเเถมมีลูกล่อลูกชนอีก ที่สำคัญ "สวย" นี่สิ ผมงี้ยิ่งหยอดคำหวาน น้องเค้ายิ่งบริการเราดีมากขึ้นๆ (ว่าแล้วก็เสียดาย อยากชวนไปเป็นเมียเก็บซะจริงๆ) ส่วนที่ว่าปิ่นโตนั้นเพราะน้องเขายอมอยู่กับเรายัน "เที่ยง" ของอีกวันเป็นของแถมเรย ครับเรียกได้ว่าตื่นมาเราก็ "Break fast" กันอีกรอบยันสิบโมงเรยทีเดียว ทั้งหมดนี้ ได้มาจาก เงิน + คารม + หน้าตา(เล็กน้อย) ครับ
สรุป ค่าใช้จ่ายนะครับ ค่าเด็ก 4000 ห้อง 700(ยันเที่ยง) ทิบไม่มี แต่เลี้ยงข้าวแทน

Mr.Ken(Muay)

ที่มา: Birdgunners