ผู้เขียน หัวข้อ: โดนท่านเทพกั๊กมานานผมไม่กั๊กน้องไอซซี่ออนเชน ปลา  (อ่าน 923 ครั้ง)

Top10Thainight2

• Global Moderator
  • Hero Member
 เอาปลาไปก่อนใจร้อน

มาจากภูเกต  เคยประกวดมิสไทยแลนด์เวิลด์เมื่อปีที่แล้ว

ที่มา: boon09

Re: โดนท่านเทพกั๊กมานานผมไม่กั๊กน้องไอซซี่ออนเชน ปลา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 12:51:32 PM »
สูง170 ซมความสวยสวยจนผมไม่กล้าจะกอด
ผูดจ๋าไพเราะมาก กริยามารยาทสมเป็นแม่ศรีเรือน
สวยจนไม่กล้าจะจูบน้องเลยโน้มคอผมไปจูบ  น้องชอบจูบปากมาก

Re: โดนท่านเทพกั๊กมานานผมไม่กั๊กน้องไอซซี่ออนเชน ปลา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 12:53:08 PM »
จ่ายค่ารอบสองพันสาม  น้องทอนมาให้แปดพัน  น้องหน้าสวยหวานแต่งานบันเทิงมาก  ไม่มีหวงตัว  จะจูบปาก  จูบนม    ทาอิอิก็ไม่หวง
มีข้อแม้อย่างเดียวอย่าสอดใส่  คนนี้ผมยกเว้นเพราะกริยามารยาทงามจนผมไม่กล้าทำร้ายจิตใจ  อายน้ำน้องทำให้ทุกอย่าง  จูบปากผมไปมือก็ไปทำความสอาดน้องผมไป 
 เรื่องนวดผมไม่นวดเพราะถ้าจะนวดผมไปนวดแพนไทยเสียเวลา  นอนกอดดีกว่า  อารมน์ร่วมดีมาก ธรรมชาติทำได้ทุกอย่างห้ามอย่างเดียวที่รู้กัน
       แฉะตลอดหวาน  สอาดกลิ่นหอมไม่มีให้ละคายเคือง ทาทาทาทาทาทาทาทา  แล้วก็ทา  อร่อย

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 12:55:05 PM »
 พรุ้งนี้มีลายแทงอีกหนึ่งฉบับวันนี้ส่งไม่ทัน  ท่นผู้การเรียกต้องไปรายงานตัว  น้องนาตารีร้านเชคอิน  จ่ายสามพันห้าน้องทอนผมมาหมื่นสองไหลยาวววววววววคุ้มค่า
ผมเป็นคนชอบเที่ยวเหมือนท่านพี่พี่มีอะไรดีก็แนะนำกันไป  น้องไอชชี่งานสนุกบันเทิงทำให้ทุกอย่างที่พี่ขอมา  แต่น้องก็ขอพี่บ้างอย่า  อย่างเดียว  นอกนั้นน้องทำได้ครบทุกอย่าง  น้องงานบันเทิงหวานไม่หวงตัวงานไม่แรงมากมีลิมิต  ไสตร์เดียวกับน้องมิลกี้  แต่สูงกว่าสวยพอพอกัน

รับรองไปหาน้องไม่มีคำว่าหล่น  คนนนี้ผมยกเว้นไม่ทำร้ายจิตใจ