ผู้เขียน หัวข้อ: ดินแดนแห่งสายน้ำ สุกี้กับน้องหมวย SL (5000x2 ฿) สวยเหมือนนางเอกเกาหลี  (อ่าน 2076 ครั้ง)

Top10Thainight2

• Global Moderator
  • Hero Member
เมื่อเดือนที่แล้ว มีคนแจ้งความจำนง อยากเป็นเจ้าภาพ อาบน้ำ ให้กับผม
ขอให้เลือกร้าน ระบุเวลาไปได้เลย งบ ไม่จำกัด

ผมก็เลยเลือกร้าน ธาราวดี
ช่วงนั้นเป็นช่วงประกาศ เคอฟิวเที่ยงคืน เราก็นึกว่าแต่ละคน
น่าจะรีบกลับบ้าน แต่ที่ไหนได้ คนแมร่งงงเต็ม ธาราวดี

รถติดนิดหน่อย ทำให้ผมไปสาย พอไปถึง พี่ๆ เค้าก็ทานอะไรไปบ้างแล้ว
ผมก็สั่งไรทานนิดหน่อย แก้กระหาย เสร็จแล้วก็เดินไปเลือกน้อง
วันนั้นคนเยอะครับ น้องขึ้นงานเยอะแล้ว ฝั่งในตู้ก็เหลือนิดเดียว
มีแต่พวกที่ ไม่ค่อยสวยเท่าไร พวกสวยๆต้องรอรอบ2 ซึ่งอีกนาน

ผมเลยต้องไปเลือก SL มีแหล่มๆเพียบ นั่งเคาเตอร์หน้าห้องน้ำ
โหหห นึกว่าขึ้นสวรรค์ มีแต่นางฟ้าส่งยิ้มให้ ยืนเลือกทีละคนๆๆ
สวยๆั้งนั้นเลือกไม่ถูก.... ตกลงปรงใจกับ น้องคนนึง
หน้าตาเกาหลี ผิวขาว ตาโต สูงโปร่ง หุ่นนางแบบ
"น้องหมวย SL "

ผมเลือก พี่ๆ ก็เริ่มเลือกๆ แล้วเราก็เปิดห้องสูทกัน
เปิดห้องสูทปุ๊บ ก็ให้น้องเค้าไปเตรียมพร้อม แล้วเราทุกคู่ก็ลง สุกี้ร่วมสาบานกัน
4 ญ 4 ช สนุกสนานกันในหม้อสุกี้

เสร็จภาระกิจสุกี้กรู้ชาติ เราก็มาสานต่อภาระกิจของเรา
ในรังรักของเรา ......  กว่า 3 ชั่วโมงแห่งความสุข
ทุกส่วนในร่างกายผม ถูกสัมผัสด้วยริมฝีปากอันนุ่มนวลของเธอ
ด้วยลีลาอ้อดอ้อน เย้ายวน น่าค้นหา sexy ของเธอ ทำให้ผมถึงกับใจละลาย
3ชั่วโมงผ่านไปเร็วรวมกับ 3 นาที ผมออกมาอีกทีเพราะมีโทรศัพท์เข้าไปตามถึงห้อง
ก่อนจากไป ก็ขอเบอร์โทรไว้ เก็บไว้เป็นปิ่นโต ขอFB เอาไว้ดูยามเหงา (อย่าPM มาขอนะครับ เพราะไม่ให้ )
ขอ msn ขอ BB เอาไว้ คุยกัน
น้องชวนอยู่ต่อด้วยกันที่หอด้านหลัง แต่ติดที่ เคอฟิวซะแล้ว

พอตอนกลับแอบถามพนักงานว่าคนนี้ราคาเท่าไร ถึงทราบว่าราคา 5000 ถ้านับเวลาที่ผมขึ้น น่าจะ 2-3 รอบได้มั๊ง
เบ็ดเสร็จคงจะหมื่นกว่าบาท แต่สบายจู๋สบายกระเป๋า เพราะไม่ต้องเสียอะไร นอกจากค่า taxi กลับบ้านอย่างเดียว

กว่าจะเสร็จก็ 5ทุ่ม เรียก taxi กลับบ้านโคตรยากเลย เพราะ taxi ก็กลับบ้านให้ทัน เที่ยงคืนเหมือนกัน ......
ส่งผมเสร็จ 5ทุ่มครึ่ง หวังว่าพี่ taxi คงกลับบ้านทันนะครับ

ที่มา: อภิสิทธิ์