ผู้เขียน หัวข้อ: เจอช้างเผือก วีนัสอาบอบนวด ตัวแรงส์สสส  (อ่าน 123845 ครั้ง)

Top10Thainight2

• Global Moderator
  • Hero Member
เจอช้างเผือก วีนัสอาบอบนวด ตัวแรงส์สสส

ประมาณหกโมงครึ่งออกไปนั่งเล่น หน้าวีนัส

ค่อยสักสิบห้านาที ดูๆ ไม่ค่อยมีคนน่าสนใจเลย

พลันไปเห็นน้องเก๋ (เบอร์ 35 ) กำลังจะเข้ามานั่งยังไม่ติดป้ายด้วย

พอดีป้ายทันใดได้เห็นปั๊บ เบอร์ 35 ผมรีบเรียกเชียร์แขกบอกขึ้นน้องเบอร์ 35 ทันที

ค่าห้อง 500 บาท พิเศษ (ห้องกว้างกว่าเยอะเลย) 600 บาท ผมเลือกแบบพิเศษ จะได้เล่นท่าได้สารพัด

จากนั้นน้องเก๋ ก็ยิ้มและยกมือไหว้ผม น้องก็ควงแขนผม เดินเข้าห้องหอจ้า

รอตระกร้าของน้องเก๋ และป้าที่ดูแล ก็เอาตะกร้ามาส่ง พร้อมกับน้องเก๋ให้ป้าเขาไป 20 บาท

ผมสั่งน้ำชามะนาว ส่วนน้องเก๋น้ำเป็ปซี่ สักครู่ก็มาถึงด้วยราคา 60 + ทิป 20 บาท

จากนั้นน้องเก๋ก็ถอดเสื้อ ผมเห็นน้องเขา หน้าท้องสวยมากๆ แต่ที่สำคัญครับ

โนมๆๆ น้องถึงจะเล็ก ประมาณ 33-34 เท่านั้นเอง แต่นมสีชมพู แข็งเป็นไต คงเพราะไม่ค่อยโดนแขกเลียหรือทำอะไรมากมาย

น้องเก๋ บอกกับผมว่า น้องพึ่งมาทำที่นี่ได้ไม่นาน และไม่ค่อยมาด้วย แล้วแต่อารมณ์ มาไม่เป็นเวลา แสดงว่าวันนี้

วันดี ผมถึงได้ปรี้น้องเก๋ อิอิ จากนั้นก็อาบน้ำ อาบธรรมดาครับ ไม่มีอะไร แต่น้องอาบน้ำได้สะอาดใช้ได้จ้า

แล้วก็มาที่เตียง ผมก็ลูบไล้ จูบตั้งแต่หัว ทาสี ดูดนม ลงลิ้นทุกซอกทุกมุม ผมจะเลียจักกะแร้ น้องเก๋บอกจั๊กกะจี้

แต่ผมรู้ว่า ถ้าเราลงลิ้นตรงจั๊กกะแร้ ผู้หญิงได้นะ น้องคนนั้นจะเสร็จจริงๆ เพราะว่า จุดสัมผัสที่เสร็จง่ายกว่า

การทาสี หรือลงลิ้นตรงคริสตอริส เพราะผู้หญิงนิถ้า น้ำลายโดนตรงคริสตอริสส่วนใหญ่จะไม่ชอบ แฉะและเปียกชื้น

ผมก็จัดการสารพัดท่าจ้า ตั้งแต่ Basic ยกล้อ อุ้มแตง โก้งโค้ง แล้วก็ให้น้องโก้งโค้งตรง หน้ากระจก โอยหุ่นดีมากๆ

โก้งโค้งไปผมก็ เลียแผ่นหลังไป น้องก็ไม่บ่นไม่ว่า ซักคำ  แล้วก็ท่าสุดท้ายจ้า Basic ดูดนมน้องอีกชุดใหญ่เสร็จ

น้องก็ไปอาบน้ำ ล้างตัว ผมก็เช่นกัน แล้วก็ให้ค่าสินเสียบไป 500+ทิป 100 บาท

น้องเก๋บอกว่า ที่นี่ไม่ค่อยมีคนเที่ยวเท่าไร ดึกๆ ลูกค้าก็หมดจ้า  แต่น้องเก๋จะรับแขกส่วนใหญ่ที่บาร์ญี่ปุ่น ซึ่งก็ไม่ค่อยมีแขก

เช่นกัน หรือมีก็ไม่ได้ Full option เพราะราคาแพง มาก

น้องเก๋ แลกเบอร์โทรกับผม ผมก็ถามว่าถ้าจะให้เบอร์เพื่อนหรือจะติดต่อน้อง แล้วไปเอาที่อื่นได้เปล่า

น้องบอกว่า ขอดูอีกทีนะ ว่าจะสะดวกทำเมื่อไหร่ โอ้ หยิ่งมีเล่นตัวอีก แต่ไม่เป็นไร

เดี่ยวจะพยายาม ทำเป็นปิ่นโต อิอิ

น้องเก๋ สปิริตแรงกล้าจ้า  ไฟหน้าแข็งเป็นไต ให้แขกดูด สัมผัสน้องได้ทั่วร่างกาย เป็นแนวไฟเตอร์

และชอบลูกค้าที่คุยถูกคอ อิอิ แต่น้องเก๋ไม่บ้ายอนะ ผมชอบน้องเขาสารพัดแต่ก็ไม่มีทีท่าอะไร

น้องเก๋บอกว่า ช่วงนี้กำลังโสด หาแฟนอยู่ เพื่อนๆ ก็ไปอุดหนุนน้องได้นะครับ

แต่ไม่แน่ใจว่าจะมาทุกวันรึเปล่า น้องถามๆ เชียร์แขกดูเผื่อน้องโกหก อาจจะมาทุกวันก็เป็นได้

เพราะช่วงนี้ สถานที่เที่ยวไหนๆ ลูกค้าก็เที่ยวน้อยจ้า เศรษฐกิจไม่ดีเอามากๆ

น้องเก๋ เบอร์ 35 ช้างเผือก แห่ง วีนัส อาบอบนวด ผมไปเจอน้องเวลาประมาณ 18.45 นะประมาณนี้

อ้อ น้องไม่ยอมให้ถ่ายรูปอ่ะ เสียดาย หุ่นดี น่าปรี้ ตัวเล็ก มากๆ

ที่มา: drekungfu

samart01

• Jr. Member
  • **
Re: เจอช้างเผือก วีนัสอาบอบนวด ตัวแรงส์สสส
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 03:55:47 AM »
thk

EP

• Newbie
  • *
Re: เจอช้างเผือก วีนัสอาบอบนวด ตัวแรงส์สสส
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 11:40:24 PM »
thx

tantalum

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 04:44:38 PM »
 ;D ;D ;D ;D ;D

enjoyboom

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 02:22:41 PM »
ราคานี้จริงเหรอครับ
ห้อง 500-600
ค่าเด็ก 500
รวม 600+500=1100 บาทเองอะนะครับ
น่าสนใจมากๆ เบยยยย

ikajoodo

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 03:14:03 PM »
ที่นี่ก้น่าลอง คับ  พริตตี้เดอะซีเครท นวดโดยพริตตี้ แถววิภาสุทธิสาร น้องๆน่ารักสุดๆ prettythesecret.com

kyo_sanada

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 06:25:23 PM »
 :) thx

kyo_sanada

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 06:27:04 PM »
thx

ikajoodo

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 11:49:11 AM »
ร้านนี้ น่าลองคับ น้องพริตตี้ทั้งนั้น  พริตตี้เดอะซีเครท ตรง วิภา