ผู้เขียน หัวข้อ: ปีใหม่ไทยกับไฮคลาส  (อ่าน 1550 ครั้ง)

Top10Thainight2

• Global Moderator
  • Hero Member
ปีใหม่ไทยกับไฮคลาส
« เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 09:22:14 PM »
วันพฤหัสที่ 14 ตั้งใจจะไปฟาร์มเเมว หาเเมวมากินซักตัว

ดันปิดปรับปรุง ไม่รู้ว่าหาเนฃรื่องปรับราคารึเปล่า ก็อยากรู้ว่าห้องมันจะดีขึ้น

หรือเชียร์จะสุภาพเป็นผู้เป็นคนเหมือนที่อื่นมั้ย สันดานไม่ค่อยจะดี

ต้องส่งไปอบรมช่วงสงกรานต์ รดน้ำอุทิศส่วนบุญส่วนกุศลไปให้ซะหน่อย

ได้ข่าวว่าปิด ก็โทรไปถาม 1133 ขอเบอร์ไฮคลาส ห้วยขวาง

น้องผู้หญิงเเห่ง 1133 ถามอาบอบนวดเหรอคะ เวลาไปเที่ยวไม่อายครับ เเต่เวลาถามเบอร์พวกนี้อายจัง ขนาดไม่เห็นหน้านะ 

น้องก็นั่งยิ้มเเย้มเเจ่มใสอยู่ 6-7 คน มีคนเดียวนั่งก้มก้มตาเล่นเกม

ชอบอยู่คนนึงขาวๆ หน้าหวาน เเต่ไม่ได้เลือก เพราะเชียร์เเนะน้องนก น่าจะเบอร์ 205

น้องผิวสีน้ำผึ้ง น่าตาคม เวลายิ้มนี่ก็สวยหวาน หุ่นนางเเบบเลยครับ หุ่นดีมาก 21 ปี

นมตอนอยู่ในตู้ดูใหญ่มาก ตอนถอดประมาณ 32 รูปทรงสวย จุกสวยครับ

บอกทำมาปีนึง เเต่ไม่ค่อยมาทำมีคนส่งเงินให้ใช้บ้าง หุ่นดี หน้าตาดี บริการโคตรดีครับ

ตามใจทุกอย่าง อัธยาศัยดีมากครับ เลียไข่ เลียสะดือ ขึ้นให้เต็มที่ wot ไปเลียหัวนมให้เราด้วย

ผมกินนมน้อง น้องก็ยัง WOT ได้ด้วย บอกน้องเป็นคนเเรกเลยนะเนี่ย ฝีมือจริงๆ พี่กินนม น้องก็ยังสามารถขย่มพี่ได้เนียนมาก

มืออาชีพจริงๆ น้องนกคนนี้ครบเครื่องจริงๆ ฝีมือน่ารัก เพื่อนๆไปรับรองชอบเเน่ๆครับ

เเต่ผมชอบเเนวหุ่นนางงาม อวบกว่านี้อีกหน่อยครับ เเต่น้องหุ่นนางเเบบ ดีมากครับเเต่ไม่ใช่สเปกผม

ตอนนี้ปีใหม่กับราคาใหม่ครับ 2200 บาท สำหรับน้องนกราคานี้น้องบริการผมคุ้มทุกบาทเลยครับ

ก็ทิปให้น้องไป 300 บาท น้องบอกผมน่ารัก มีชวนไปเที่ยวดรีมเวิล์ดด้วย ผมติดงานต่อก็เลยบอกน้องไปไม่ได้ครับ

เพื่อนๆท่านใดเหงาๆ ก็ลองไปหาน้องดูครับ คงจะได้พาน้องไปเที่ยวด้วย น้องน่ารักสุดตรีนจริงๆครับ(หน้าสวย หุ่นดี นิสัยน่ารัก)

ที่มา: pusak