ผู้เขียน หัวข้อ: Re: เล่าเรื่องด้วยภาพ จิงๆ 157 @ แอง (มาต่อยก สอง) แถมดุ๊กดิ๊ก  (อ่าน 479 ครั้ง)

Top10Thainight2

• Global Moderator
  • Hero Member
จากการบ้านช่วงเช้าครับ

http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,105821.new.html#new

ที่มา: คนบ้า@_@!กราม

หลังจากที่ไม่อาจต้านทานน้องไได้ ก็ต้องปล่อยให้เป็น หน้าที่ของน้องเค้าอ่ะคับ 

จา่กนั้น ก็ ต้องยอมน้องครับ  ใส่เครื่องป้องกัน

แล้วก็ควบกันเลย

ตัวแรกเลยครับ   อาจจะช้าหน่่อยน่ะครับ

วิ่งรอกประชุมด้วย ส่งการบ้านด้วย 

ฝากไว้ก่อนน่ะครับ รีบไปหน่อย อาจไม่เนียน

ถ้า + เป็นกำลังใจให้ พรุ่งนี้หนักแน่นอนครับ

น้องเสียว จนต้องเอามือมาจับก้นผมให้กระแทกแรงๆๆ 36536_1 อย่าหยุด

และในที่สุด น้องก็หมดฤทธิ์  แต่ผมก็เหมือน นักล่า ยิ่งรู้ว่าศัตรูเพียงพร้ำ

ผมก็ยิ่งกระหน่ะไม่ยั้ง