ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ขา.. หนูคันหู ม่ายรู้เป็นอะไร (น้องตุ๊กตา เมรีสาวน้อยผิวพม่าในตาแขก)  (อ่าน 998 ครั้ง)

Top10Thainight2

• Global Moderator
  • Hero Member
กดเบอร์โทร โทรไปที่เมรี ขอสายป๋าเต่าจองน้องตุ๊กตาคนงาม สาวน้อยผิวพม่าในตาเชิญชวน ป๋าจองให้เสร็จสับ เพื่อความแน่ใจ เลยขอเบอร์โทรป๋าเต่า

พอได้เบอร์ป๋ามา ก็เลยโทรเข้า แล้วขอคุยกะน้องตุ๊กตา เพื่อจะได้มั่นใจว่าตัวจิงเสียงจิง พอน้องตุ๊กตารับ ผมจึงพูดขึ้นว่าหวัดดีคับ พยาบาลสาวแสนสวย

เธอจึงหัวเราะ ใช่เธอจำผมได้ เธอนี่ความจำดีเนอะ   ผมจึงบอกเธอว่าผมกำลังจะเข้าไป รอผมนะ 

เธอบอกว่า รีบมานะคะ หนูคันหู ม่ายรู้เป็นอาราย เอาเสาไฟมาปั่นก็ม่ายหาย

คันจิงๆคันอยู่ข้างใน  แล้วเธอก็ครางเสียงแบบ ผมน้ำแทบจะออกปาก  มามะที่รักหนูม่ายไหวแล้ว พี่พอจะมียาดีไหมคะ  ถ้ายาพี่ดีจิง หูหนีคงหายคันอ่ะ 

รอพี่แป๊บนะสาวน้อยพี่จะไปเกาให้ จัดหนักแน่ๆงานนี้  ผมก็เลยจัดซะ น้องบอกหายคันเลย5555

ที่มา: boon4001/BLV CLUB
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2013, 02:58:37 PM โดย Top10Thainight2 »

เดี๋ยวกลับมาต่อนะคับ ตอนนี้รู้สึกเหนื่อยเพลียมากๆ  ไปเกาหูให้เธอ แต่เธอก็ยังไม่หายคันอยู่ดี  เดี๋ยวจากลับมาต่อนะคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2013, 02:58:50 PM โดย Top10Thainight2 »

กลับมาต่อนะคับหลังจากที่ผมพักยาวเพราะหมดแรง หลังจากไปปั่นหูให้น้องตุ๊กตามาน้ำหมดตัวเลยคับท่านผู้ชม ไม่ว่าเวลาจะผ่านไปเนิ่นนานเท่าไหร่ 

เธอก็ยังคงเป็นคนเดิม

สาวน้อยที่น่ารัก  อ่อนหวาน งานขั้นเทพ บอกได้คำเดียวถ้าไม่ลอง เสียชาติเกิดอะ หลังจากที่เธอร้องเพลงคันหูให้ผมฟัง ผมก็จ้องจะไปปั่นหูให้เธอท่าเดียวเลย 

เบิ่งรถไปให้เร็วที่สุด

แต่มะวานรถติดโคตรไม่รู้เป็นไร แต่ความมานะพยายามของผมก็มีมาก ทิ้งรถไว้โรงบาลกรุงเทพ โดดขึ้นวินมอไซค์เลย555  พอไปถึงเมรี โอ้จอตมันยอดมาก

เด็กเยอะคับท่าน แถมสวยๆก็เยอะ 

ลืมบอกไปคับ วันนี้วันศุกร์น้องไม่เข้านะคับ น้องไปเรียนคับผม ถ้าจาไปปั่นหูให้เธอต้องพรุ้งนี้คับผม เธอบอกผมตั้งแต่มะคืนแต่ผมลืมบอก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2013, 02:59:36 PM โดย Top10Thainight2 »

ไม่ได้มาเกือบสองเดือน เพิ่งรู้ว่าเค้าเปลี่ยนผู้จัดการใหม่แล้วนะเนี่ย เมื่อก่อนจะเป็นป๋าพัด แต่ตอนนี้รู้สึกจะชื่อป๋าโจนะ  น้องตุ๊กตาคนงาม รอผมอยู่หน้าเคาเตอร์   

ทันใดที่ผมเปิดประตูเข้ามาเมรี

น้องเดินมาต้อนรับด้วยใบหน้าที่ยิ้มแย้มแจ่มใส่ กอดผมกลางฟรอเลย  อายๆๆๆๆๆ จ่ายตังค์เสร็จสับ  ควงแขนกันลงไปวิมานบนดินของน้อง น้องเข้ามานั่งตัก  แล้วบอก

พี่ขาหนูขันหู  แล้วเธอก็เอามือผมไปจับที่หูสะระอีของเธอ   ขนลุกวาบบบบบบบ เธอบอกพี่ขามียาดีๆไหมคะ  รักษาให้หนูหน่อยสิ  ถ้ายาพี่ดี หูหนีคงหายคัน 

ได้จ๊ะ  พี่จะรักษาให้หายอยาก  เอ๊ยหายคันเลยแหละ

ว่าแล้วเธอก็ไปข้างนอก เพราะผมขอชุดสาวออฟฟิต ชุดโปรดของเธอ พอเธอกลับมา สาวอ๊อฟฟิต  กระโปรงสั้น เสื้อฟิตเปี้ย   ถุงน่องดำ ผมเห็นแล้ว 

อดทนรอให้เธอเดินเข้ามาหาไม่ไหวแล้ว

ผมเลยเดินเข้าไป หาเธอ  แล้วมือนึงจับนม มือนึงล่วงเขาไปในกระโปรง ผมลูบไล้ตรงจิมิของเธอ ที่กั้นกลางด้วยถุงน่องดำ เธอ ค่อยๆปลดกระดุมเสื้อผมออกทีละเม็ด

แล้วเธอก็รูดซิปกางเกงผมลง

แล้วค่อยๆควักเจ้าโลกของผมออกมา ทันใดนั้นมันก็ชูชันเต็มที่  เธอทั้งดูดทั้งอม เลียและลากลิ้นขึ้นลง    ผมเสียวมากๆ   มากจนไม่สามารถบรรยายได้เป็นคำพูดเลยแระ   

ผมชอบเธอก็ตรงนี้แหละ   น้องตุ๊กตา ลิ้นขั้นเทพ  แล้วเธอก็ค่อยถอดกางเกงผมออกอย่างช้าๆ  แต่สายตาไม่ละจากเจ้าโลกของผมเลย เธอก้มตัวลงไป เลียที่ไข่

จากนั้นก็ดูดไข่ทั้งสองใบของผม

แบบเบาๆแทบจะกลืนกินมันเข้าไปทั้งลูก เธอใช้ลิ้นได้วิเศษจิงๆ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2013, 03:01:54 PM โดย Top10Thainight2 »

ผมแทบไม่ไหว  ก่อนจะปล่อยให้มันเป็นไปตามยะฐากรรม  ผมคงเสร็จเธอแน่ๆ    ผมเลยจัดการเอาเธอขึ้นมานั่งบนโซฟา   แล้วก็ก็ถลกกระโปรงเธอขึ้น 

ผมเอามือไปลูบตรงกลางจิมิของเธอ

แล้วก้มหน้าลงไปเอาหน้าไซ้ตรงจิมิ  บอกได้คำเดีวยว่าได้อารมณ์สุดๆ   เธอร้องครางแบบผมใจแทบขาด  เชื่อแระว่าเธออะคันหูจิงๆ   แล้วน้ำก็เยิ้มเชี่ย 

โอ้จอตบอกได้คำเดียวสุดยอดครับผม

ผมทนไม่ไหว กับเสียงครางของเธอ   ผมจึงฉีกถุงน่องซะเลย  แล้วก็มุดหน้าลงไปไซ้ตรงกลางจิมิอุ่นของเธอจัดการทาสีซะเลย

เธอดิ้น แบบก้นลอยร้องว่า  ที่รักคะ อย่าทำอย่างนี้สิคะ  ที่รักจะฆ่าเมียหรอคะ  เมียใจจะขาดแล้วนะ ผมได้ยินอย่างนั้น  ก็ยิ่งหยุดไม่ได้  ลงลิ้นซะน้ำเธอเต็มปากผมเลย

ผมจึงเห็นเธอหมดแรง เพราะเสร็จผมซะแระ   ผมหันไปเจอถุงยาง ที่วางไว้ปลายเตียง จึงจัดการ  สวมใส่แล้ว ดึงตัวเธอขึ้นมา ก้มโค้ง ผมจึงด๊อกกี้ในท่ายืนซะเลย

เธอร้องด้วยความเสียว

ผมซอยได้สักพัก ชักจะไม่ไหวกับเสียงร้องของเธอ  ผมเลยแพแตกไปตามระเบียบบบบบบ

จากนั้นผมจึงหมดแรงและหลับไป    ตื่นขึ้นมาผมเห็นเธอนวดให้ผมอยู่  บรรยากาศในห้องก็สุดยอดเลยคับ  มีเสียงเพลงบรรเลง นกร้อง เสียงน้ำตก เสียงธรรมชาติ

ได้กลิ่นของน้ำมันอโรมาหอมชื่นใจ  เสียงฝนที่ตกอยู่ข้างๆมันช่างเข้ากับบรรยากาศในห้องเลยจิงๆ  นอนได้สักพัก   เธอก็พาผมลงไปอาบน้ำ อาบน้ำแร่แช่น้ำนม  ขัดผิว

นี่แหละคับวิมานบนดิน   สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้องตุ๊กตาเมรี

สินสอด 1800 ทิป 500 ค่าน้ำ100  เชียร์ 100

งานดี มีคุณภาพฟันธง  แล้วคุณจะได้มากกว่าคำว่าทอนนนนนนนนนนนนนนนน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2013, 03:02:54 PM โดย Top10Thainight2 »