ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกที่่เมลโรส บางแค  (อ่าน 3341 ครั้ง)

Top10Thainight2

• Global Moderator
  • Hero Member
ครั้งแรกที่่เมลโรส บางแค
« เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 04:49:15 PM »
พอดีอยู่ใกล้บ้านครับ แต่ไม่เคยขึ้นเลย  ขอ update ครับ  พอดีเป็นวันว่าง ได้มีโอกาสส่ง ผบ. ไปนวด แผนไทย ส่วนตัวเราต้องไปนวดแผนอื่นแทน ฮ่าๆๆ   สำหรับหลายๆท่านที่อยู่แถวบางแค หาไม่ยากครับอยู่เส้นเพชรเกษม ตรงข้ามฟิวเจอร์พาร์คบางแค น่าจะปิดแล้วมั้งครับ     พอดีไปถึงช่วงห้าโมงเย็นฝนตกอีกแล้ว   คนไม่ค่อยเยอะครับ  มี 2 ราคา  1,200 สำหรับรุ่น 30up   ส่วนรุ่นเอาะๆราคา 1,500 บาท   เข้าไปเชียร์เข้ามาชาร์ททันที  สำหรับผมรุ่นใหญ่แล้วชิวๆครับขอจิบเบียร์ไปนั่งเลือกเด็กไป   พอดีเชียร์แนะนำรุ่นสว. 1200 บาท  ให้คนหนึ่ง จากข้อมูลของเชียร์ คือ นมใหญ่  นิสัยดีสุดๆ   ฮ่าๆๆมาครั้งแรกน่าจะไม่หล่นล่ะ

หลังจากเชียร์เรียกน้องมา ใกล้ๆ อืม นมใหญ่จริงๆ ขาวด้วย  ตรงสเปก
                  น้องประคองพาขึ้นลิฟท์ไปชั้น2  เข้าห้องก็ตามสเต็ปครับ
                  น้องเปิดน้ำรอ  ระหว่างนั้นก็นวดให้  ฝีมือดีมาก  ส่วนฝีมืออาบน้ำ ดีมาก อาบให้ทุกซอกทุกมุมเลย
                  หลังจากอาบน้ำเสร็จ เท่านั้นแหละ น้องก็แสดงสิ่งที่ซ่อนออกมา  หายใจแทบไม่ออกเลยครับ น้องเล่นดูดปากไม่ปล่อย   และไล่ตั้งแต่หน้าอก และสเปร์สดทันที 
                  ต้องยอมรับครับว่าวันนี้ไม่พร้อมมากๆ ทั้งเดินทางมาจากต่างจังหวัด และมีไข้เล็กน้อย   น้องสเปร์เท่าไหร่ก็ไม่ขึ้น  จนน้องงัดไม้เด็ดออกมากทั้งล้างตู้เย็น และบดบี้จนแข็ง  น้องใส่ CD ทันที  พอใส่เข้าในจิมิปุ๊ป แตกทันที   โหอายมาก 
                   น้องก็ไม่ยอม  ดึง CD ออก และเริ่มใหม่ทันที ทั้งดูดทั้งเลียทั้งไซ้  โหแทบตาย  แข็งขึ้นมาทันทีครับ  คราวนี้ผมควบไม่ยั้ง  แต่ไม่แตก ก็เลยต้องยอมน้องเขาเลย เหนื่อยมาก  สัญญากันว่าคราวหน้าจะมาแก้ตัวใหม่
                   สำหรับผมถือว่าทอนมากๆ น้องเข้า ทำให้แบบถึงใจสุดๆ นิสัยดีสมราคาเชียร์จริงๆ
                   ค่าเสียหาย  1200+200+100   ค่าตัว + ทิป + เชียร์
                   หน้าตา=7/10 สาวเหนือครับแต่มีอายุนิดหนึ่ง
                   นม     =9/10 อันนี้ใหญ่จริงขาวด้วย
                   จิมิ     = 7/10 ผ่านการใช้งานตามอายุครับ
                    GF   = 10/10 อันนี้ผมถูกใจมาก ต้องไปซ้ำแน่นอน

น้องชื่อนิดครับ  เบอร์ไม่แน่ใจว่า 501 หรือเปล่าครับ

ที่มา:bigman3210