ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน ที่ไหนไม่รู้ แต่รู้ ว่ามี ปลากรอบ และ ปลาดิ้นได้  (อ่าน 255084 ครั้ง)

batosri และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Top10Thainight2

• Global Moderator
  • Hero Member
ก่อนอื่น ปลาผม เป็นรูป อมหนอนนี่ต้อง เซนเซอร์ไหมครับ

น้องบอกถ่ายแล้วห้ามปล่อยนะ แต่ผมเคยดูด ปลากรอบจากท่านเทพมามากมาย เลยขอตอบแทนบ้างครับ       

เหตุผลที่ ยังไม่ปล่อย ปลากรอบและคลิป ไม่ได้หวงหรืออะไรทั้งสิ้น แต่กว่าผมจะได้มา มีอุปสรรกเหมือนกัน  เลยอยากให้ทุกท่านแสดงความคิดเห็นหน่อยนึง

เพื่อความสนุกเท่านั้น

ร้านอยู่เส้นเพรชบุรี  น้อง เบอรดังมากมากของที่นี่ เหตูเกิดจากเมื่อคืนไปเที่ยว ผับร้าน วิฟ เอกมัน กลับมาถึงบ้าน หกโมงเช้า กินเหล้าแล้วลงไข่ หาที่ลงไม่ได้เช้าอยู่

ขอนอนก่อน ตื่นมาเปิด BLV นั่งดูไปดูมา อีกแล้วหรอที่เขาว่าดัง แต่ไอเราเคยไป ลองแล้ว เหมือนจะหล่นกับ นั่งตัดสินใจอยู่นาน เพราะกลัวหล่น  เอาวะ

โทรหาเชียรจองน้อง < เบอร์ดังครับ > ถ้าครั้งนี้หล่นอีกก็ต้องกลับรังเดิมแล้ว   ได้รอบประมาณบ่าย 3 นอนรอเวลา บ่าย 2.30 เท่านั้น ล้อหมุนทันใด

กำของเวร รถติดมากมาก กลัวว่าเวลาจะเกินเดวน้องไม่รอ ลุ้นในใจ พอถึงจอดรถเสร็จ วิ่งเข้าใส่ประตูทันใด เปิดประตูมาเห็นหน้าเชียรยิ้มให้แล้วแปลว่าทางสะดวก

เชียรบอกพี่ใจเย็นเย็น รอน้องก่อนนะ น้องกินข้าว กำ กรูน้องกินข้าวอีกแล้วหรอ เหมือนที่เราเคยหล่นเลย เอาไงดีหว่า จะกลับก็ไม่ใช่เรื่อง สักพักน้องเดินมา

ขาวมาเลยหุ่นโอเคครับไม่สูงมาก หน้าอกพอได้กำลังดี เหมือนพระเอก เจอ กัน นางเอกยังไงอย่างงั้น

ส่งสายตาหวานให้หนึ่งที เชียรสกิด พี่ครับ จ่ายตังด้วยครับ 5555 มองเพลินครับ ชำระเสร็จ พาไปห้องเชือด ไม่บอกชั้นด้วย พอเปิดประตูมานั่งรอที่โซพา

น้องไปเปิดน้ำ สักพักน้องมาที่โซพา มานั่งข้าง เอามือมาสกิต หัวนม มันได้ใจเชียว ไม่รอช้าน้องบอกพี่ถอดกางเกงเลย พอปลดกระดุม เด็กมาเสริพน้ำ

มองหน้าเด็กเสริพเหมือนจะเอา จู๋ ฟาดหน้ายังไงอย่างงั้น มาซะกรูเสียวเลย จ่ายตังเสร็จ แก้ผ้าต่อครับ พอหมดตัวแล้ว น้องเริ่มถอด น้องบอกถอดเสื้อไม่ออก ให้เราช่วย

ให้ช่วยผิดคนแล้วน้องจ๋า ทัดใดนั้น ฉีกเสื้อน้องพร้อมเสื้อในตัวสีชมพูทันที มองมาข้างล่าง กกน สีชมพูเหมือนกัน ไม่ได้ฉีกครับ เพราะกะ ขอน้องกลับบ้าน

พอต่างคนต่างหมด น้องเริ่มมานัวมาดูดปากแลกลิ้นสักพัก น้องเริ่มลงมาหาของกินแถวแถวเอวผม พอเข้าปากไปเสียวเข้าไส้เลย น้องดูดดังดวบดวบ

เหมือนไอติมวอลเลยหรอไงเนี่ย

เอวผมเริ่มซอยตามจังหวะปากน้อง ไปไปมามา รู้สึกเหมือนกระตุกกระตุก ที่ไหนได้ คาปากไปซะแล้ว น้องดูดน้ำผมหมดตัวเลย เอาซะ หน้าเหลืองเชียว

เสร็จ น้องชวนไปลงอ่าง ชำระ คราบ ต่างต่าง  น้องอาบน้ำซะผมหลับเลย  เท่านี้ก่อนนะครับ ทุกท่านจะทายออกไหมครับ

1 น้องสังกัดที่ไหน ถ้าตอบถูกเกิน 5 ท่านแจกปลา และคลิปทันที
 2 น้องเบอร์อะไร     

ของรางวัล ปลากรอบ และคลิป ตอน น้องดูดหนอน  อย่าตั้งความหวังกับภาพขอผมมากนะครับ เป็นครังแรกที่ อยากส่งปลากรอบ ตอบแทนท่านเทพหลายหลายท่านบ้าง

ลองเอาปลาลางลาง ไปก่อนนะ

ที่มา: ชัช

Top10Thainight2

• Global Moderator
  • Hero Member
ขอบคุณนะครับ ถึงเวลาปล่อย ปลา และคลิป

อาบน้ำเสร็จ น้องก็มานวดต่อที่เตียง น้องเริ่มปลุกผมอีกแล้ว และก็สำเร็จครับ อารมส์ชักเกิด หยิบถุงมาใส่ น้องขึ้นทันที

น้องขึ้นได้สักพักผมจุกและเจ็บครับเลยบอกน้องว่าพอเถอะ พี่ไม่เสร็จแล้ว พี่ยอมแพ้น้องบอกไม่ได้ เดวน้องช่วยอมแล้วกัน

ทำไมน้องคนนี้งานดีขนาดนี้เลย เนี่ย สมคำร่ำลือ จริงจริง แล้วแล้ว หนอน ก็หายไปในปากน้องแล้ว และกรอกปากตามสูตรครับ สรุป คาปาก 2เลย

หน้าตา           7/10   ถือว่าโอเคนะครับ ไม่แย่แน่นอน
      หน้าอก          7/10   กำลังดีไม่ตึงขนาดเด็กเด็ก
      หุ่นน้อง         8/10   หุ่นน่าโดนละกัน
      นิสัย+งาน     10/10  ไม่เคยให้ใครแต่ยอมให้เธอ
      ผิวขาวครับ   8/10    ไม่ได้เนียลเวอร์อะไร
     เทียบราคา และคุณถาพ  20/10 ราคานี้ งานแบบนี้ ทอนแบบหาที่เก็บไม่ได้เลย

สรุป ราคา    1400+200+100+700  รอบ  เชียร  น้ำ  ทิป   

+++++ ปล  ถ้าเห็นปลาและคลิปแล้วก็ขอความกรุณาเก็บไว้นะครับ เรื่องอย่างงี้ ผมไม่อยากให้รู้ถึงน้อง กลัวเขาอายและ สัญญากับน้องแล้ว

ขอความกรุณานะครับ

รอคลิป แบบนึงครับกำลัง แปลงไฟล์อยุ่ อิอิ

ที่มา: ชัช

samart01

• Jr. Member
  • **
เยี่ยมยอดกระเทียมดอง

teegaree

• Newbie
  • *

piyatida242

• Newbie
  • *

sasimism