ผู้เขียน หัวข้อ: ที่สุด..ของที่สุดบนเส้นเพชรบุรี S7 เมรี..น้องวุ้นเส้น(ปลาชุดสุดX)  (อ่าน 95297 ครั้ง)

Top10Thainight2

• Global Moderator
  • Hero Member
ได้ฤกษ์ส่งการบ้านครั้งแรกซะที ถ้าไม่ดีก้อขอประทานอภัยด้วยนะครับ หลังจากว่างจากงานอันแสนยุ่งโคตรก็เลยลองไปตามหาตำนานเส้นเพชรบุรี และก็ได้พบกับ...

เด๋ยวมาลงต่อนะครับมีอีกเพียบ ขอกำลังใจเพื่อนสมาชิกด้วยนะครับ

มาต่อด้วยชุดม่วงสุดX ใครเจอแบบนี้แล้วไม่แข็งก็ไม่ไหวแล้วคร๊าบ

อยากดุต่อป่าวครับ มีอีกชุดใหญ่ยังไงก็ช่วยบวกเป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

เงียบจัง สงสัยไม่อยากดูกันและ

ทีจริงมียิ่งกว่าอันเซนอีกครับ ทีหนีบสุดเสียวแต่ลงไม่เป็นท่านใดทำเป็น PM มาสอนผมหน่อยครับจะได้แชร์ให้ดูกันที่ ห้องน้ำชายรับรองเห็นแล้วต้องสโตรกหน้าคอมชัวร์

มัวแต่ส่งรูป ลืมบรรยายสรรพคุณเลย จะเจอน้องไม่ยากมากนะครับโทรจอง เชียร์ต๋อย ณ เมรีเลยครับไม่ผิดหวัง แรกเจอน้องนิสัยดีมากครับ อาบน้ำก็สะอาดงานตามใจ

ทุกอย่าง ไม่มีเร่งเราด้วยครับ แนะนำให้ไปจัดโดยด่วน ก่อนที่จะ UP ราคาขึ้นหรือย้ายไปที่แพงๆเส้นรัชดานะครับ เพราะผมว่าคุณภาพระดับนี้กับค่าตัว 2500

คุ้มมากๆเลยครับพี่น้อง

ขอบคุณพี่แก๊ซทีีมาติดตามครับ ส่วนเรื่องการเซ็นหน้าน้องผมจะพยายามให้ดีกว่านี้ครับ มือใหม่หัดลงไม่ค่อยถนัดเรื่องคอมด้วยครับ

มีแต่คนดู ไม่มีมาเม้นส์ให้กำลังใจกันบางเลยงั้นรูปที่เหลือก็รอพี่น้องที่อยากดูจริงๆมาช่วยดันละกันครับ ผมถึงจะปล่อยต่อ

สรุปงาน

หน้าตา       9/10  ( xเซ็กซี่ )

รูปร่าง       10/10  ( หุ่นดีมากครับ )

ผิวพรรณ     10/10 ( ผิวขาว )

ไฟหน้า   9/10 ( ทำมา ทรงสวย )

บ๊วบ/สเปย์      100/10 ( ดูดปลิดวิญญาณ เสียวโคตรๆ )

ช่วงล่าง  9/10  ( ยังแน่น  )

อาบน้ำ  10/10 ( อาบน้ำได้สะอาดมากครับ )

เรื่องบนเตียง 10/10 ( เยรส..มันส์  ตามใจได้ทุกท่า ) WOT, Basic , Doggy

GF = Girlfrield Facto     100 คะแนน

ลายแทง  S-7 @ สำนัก เมรี

ค่าเสียหาย 2,500
ทิป 500

หมายเหตุ :

ไปลองซะ ก่อนตายชาตินี้

ขอบคุณรูปและข้อมูลจาก A-64 bathlover.com
เรียบเรียงโดย Top10thainight

St_valentined

• Newbie
  • *
  • ยินดีที่ได้รู้จัก
สวบครับ

atom_micro

• Newbie
  • *

nero7

• Newbie
  • *