ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแพทตี้ The Angel บางแค  (อ่าน 1409 ครั้ง)

Top10Thainight2

• Global Moderator
  • Hero Member
น้องแพทตี้ The Angel บางแค
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 01:47:31 AM »
น้องน่ารักคับ งานดี อาบน้ำสะอาด

คุยเก่ง เริ่มด้วยนวดหลังก่อน นวดดีมากเลย ถามว่าพี่ปวดตรงไหนเมื่อยตรงไหน เด๋วน้องจัดให้

สักพักก้นอนหงายครับผม น้องบิ้วเก่งนะครับ ลิ้นนี้สุดยอดเล่นเอาเคลิ้มเลย

น้องไม่ขาวมากแล้วก้จุกใหญ่ไปหน่อยครับแต่โดยรวมถือว่าคุ้มมมมครับ :)

ขอบคุณรูปและข้อมูลจาก thedog3rd kapooclubwebboard.com
เรียบเรียงโดย Top10thainight