ข่าว

• Top10ThaiNight
    รวมแหล่งบันเทิงสำหรับนักเที่ยว อาบอบนวด นวดกาปู๋ โคโยตี้
    ติดต่อโฆษณา PM เท่านั้นครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: จุดไฟหื่นโดยเธอ ใช้ Sidegra เป็นตัวขับเคลื่อน ผลคือ ...  (อ่าน 44757 ครั้ง)

Top10Thainight2

• Global Moderator
  • Hero Member
ขออนุญาติส่งการบ้านกาก ๆ ซักฉบับครับเพื่อน ๆ นาน ๆ ส่งที่ไม่ว่ากันนะครับ

โดยปกติผมจะเที่ยวแบบสบาย ๆ ครับ ไม่เน้นมาก หล่นบ้าง ทอนบ้าง ว่ากันไป  แต่การบ้านฉบับนี้ต้องบอกว่าสุดตรีนครั้งนึงที่เดียว  เริ่มจากได้อ่านการบ้านฉบับหนึ่งได้เห็นลายแทงแว๊บ ๆ เห็นว่างานแรง ก็บันทึกข้อมูลไว้  จนมีเวลาว่าง แต่ร่างกายไม่ค่อยพร้อมเท่าไรนัก เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงมากทั้งร้อน ทั้งฝน ทั้งหนาว จนเริ่มมีอาการไม่ค่อยดี  แต่ด้วยแรงหื่น+เวลาที่เหมาะสม จึงต้อง ... ลุย ... แต่ต้องขอพึ่งตัวช่วย เม็ดสีฟ้า ที่ซื้อในเวปเรา ซํก 1 เม็ด ตอนท้องว่าง 5 5 5 ไม่ใช่อะไรหลอกกลัวเจ้าน้องชายมันจะไม่สู้   แล้วก็นั่้งแท๊กซี่ไปที่กลางซอย  แจ้งความประสงค์กับเชียร์ แล้วนั่งรอเวลา ติ๊ก ตอก ๆ ๆ ๆ

ผ่านไปเกือบชั่วโมง จนเกือบหลับ เชียร์มาสะกิดว่าน้องมาแล้ว  ก็เห็นสาวน้อยคนนึงมายืนรอตรงเค๊าเตอร์ หน้าตา โอ.เค. ก็เดินไปทักทายแล้วจ่ายเงิน  แล้วก็ควงแขนขึ้นลิฟท์ไปชั้นบน พอเข้าห้องได้น้องก็เริ่มแสดงความหื่นโดยลูบเป้ากางเกงผมตลอด พอผมนั่งที่โต๊ะน้องก็มานั่งคล่อมที่ตัก แรงจริง ๆ แม่คุณ  ผมก็บอกน้องครับรอน้ำก่อนดีมั๊ยครับ น้องก็หัวเราะ แล้วก็เดินไปเปิดน้ำ  แต่ตอนนี้ที่เป้ากางเกงผมตุงแล้ว น่าจะเป็นผลจากยา ผมรู้สึกว่ามันแข็งแทบระเบิดเลยล่ะ

พออุปกรณ์ทุกอย่างพร้อม น้องแทบกระโจนมาหาผมเลย จัดการถอดเสื้อผ้าให้แล้วก็ถอดเสื้อผ้าตัวเอง สิ่งแรกที่เห็นคือผิวน้องขาวมากครับ รูปร่างค่อนข้างเล็ก แต่ไม่บาง หน้าอกไม่ใหญ่ไม่เล็ก หลอดสว่างสวย  จากนั้นน้องก็มานัวผม ผมก็ร้องขอว่าไปล้างตัวกันก่อนดีกว่ามั๊ยพี่เพิ่งมาเหม็นเหงื่อ น้องก็เอาจมูกมาดม ๆ บอกไม่เห็นเหม็นเลย หอมน้ำหอมด้วย หนูชอบ เพิ่งขึ้นกับแขกคนก่อนทำหนูค้าง ... เอากันเลยแล้วกันไม่ต้องอ่ง อาบน้ำหลอก  เฮ้ย ! เอาอย่างงั้นเลยรึ  ไม่พูดพล่ามทำเพลง เธอก็คุกเข้าแล้วอมให้ผมตรงโต๊ะนั่ง  ไอ้น้องชายผมก็พร้อมอยู่แล้ว อมได้แปํบเดียว น้องก็จูงผมไปที่เตียง จากนั้นก็อมต่อซักครู่จากนั้นก็ใส่ถุงแล้วขึ้นคร่อมข้างบน จับน้องชายผมใส่เข้าไปเหมือนกำลังหื่นเต็มที่ เข้าไปสุดก็โยกแบบขึ้นสุด ลงสุด เจอไปแบบนี้ ผมก็เสร็จไป 1 น้ำแบบไม่ทันตั้งตัว   นมมันผมยังไม่ได้ดูดเลย 

ผมบอกเสร็จแล้ว น้องบอกทำไมเสร็จเร็วจัง หนูยังไม่เสร็จเลย น้องเลยหยุดมาถอดถุง เอาทิชชู่มาเช็ดทำความสะอาด แล้วมานอนข้าง ๆ นอนไม่นอนเปล่าเอามือมาเขี่ยน้องชายผมเล่น ได้เรื่องครับ แป๊ปเดียว แป๊ปเดียวจริง ๆ มันสู้อีก แข็งแต่ไม่แข็งเหมือนเดิม พร้อมที่จะทำศึกอีกครั้ง (ผมว่าน่าจะเป็นฤทธิ์ยามากกว่า เพราะไม่เคยขึ้นเร็วแบบนี้เหมือนกัน)  ผมรู้สึกชักมันส์ครับ น้องมันหื่นมาก เลยถามว่าจะเอาต่อมั้ย น้องไม่ตอบแต่ทิ้งตัวลงแบบว่าัจัดมาเลยพี่  ผมเลยเอื้อมตัวไปหยิบถุงมาใส่เอง แล้วเสียบในท่าเบสิค รอบ 2 นี  .... เหมือนว่าอารมณ์ดิบ ที่ถูกเก็บไว้มันถูกปลดปล่อยออกมา .... เอาแบบ จัดหนัก ๆ ทุกท่า แล้วนานมาก  จนน้องครางออกมาไม่เหมือนตอนแรก ๆ ครางแบบ .... เหมือนจะกรีดร้อง แต่ไม่ดังมาก แบบยั้ง ๆ ไว้ ..... ส่วนตัวผม เหงื่อท่วมตัว แต่ก็ไม่หยุดง่าย ๆ แต่ต้องเบรคเป็นช่วง ๆ เพื่อเช็ดว่าถุงอยู่สภาพปกติหรือเปล่า

หลายครั้งที่น้องครางหนัก ๆ เกร็งตัว แล้วกอดผมแน่น แล้วทิ้งตัวลงไปรับแรงกระแทกผม จนพายุอารมณ์ของผมสงบลงพร้อมน้ำในปริมาณไม่มากปลดปล่อยออกมาอีกครั้ง ผมทิ้งน้ำหนักลงทับร่างเล็ก ๆ ของเธออย่างหมดแรง  ซักพักผมก็พลิกตัวนอนหงายหอบหายใจแรง ๆ น้องก็นอนนิ่งแบบหมดแรงเช่นกัน ซักพักเธอก็มาถอดถุงทำความสะอาดให้น้องชายผม แล้วทิ้งตัวลงนอนข้าง ๆ ผมอีกครั้ง  นอนนิ่งด้วยกันพักให้ ก็จูงกันไปอาบน้ำกัน

ในอ่าง เธออาบน้ำให้ผมแบบแกน ๆ  หลายจังหวะที่เธอ "นั่งนิ่ง ๆ" แบบคนหมดแรง ผมไม่ได้ว่าอะไรเธอ เพราะรู้ว่ารอบที่แล้วเธอโดนจัดหนักมา คงจะเหนือยจริง ก็เลยปล่อยให้เธอนั่งไป ส่วนผมก็แช่น้ำร้อนพักเหนื่อยให้ร่างกายผ่อนคลาย และคิดว่าคงจะพอแค่นี้ เพราะปกติแค่รอบที่ 2 นี่ก็ไม่ค่อยจะสำเร็จเท่าไรแล้ว  เรา 2 คน นั้งแช่น้ำค่อนข้างนานมาก นานจนมือผมเหี่ยวเลย  เช็ดเนื้อ เช็ดตัว ก็มานั่งกินน้ำเพื่อรอเวลา  ส่วนน้องเช็ดตัเสร็จก็ไปนอนที่เตียงเอาผ้าเช็ดตัวผืนที่ 3 ที่ยังไม่ใช้มาคลุมตัว  ผมเห็นเวลายังเหลืออีกพอสมควร ก็ไปนอนที่เตียงกอดน้องไปด้วยโดยน้องนอนตะแคงส่วนผมก็ไปกอดจากด้านหลัง

นอนกอดอยู่พักเดียว ไอ้น้องชายผมมันชูคอขึ้นมาอีกครั้ง ไปดันตรงตูดน้อง เฮ้ย ! เอาละเว้ย งานนี้

ตัวน้องเองยังนอนนิ่งอยู่ ไม่แน่ใจว่าหลับหรือเปล่า แต่ผมน่ะตอนนี้ เอื้อมไปหยิบถุงที่น้องวางไว้ที่หัวเตียงมาใส่อีกที แล้วค่อย ๆ ไซร้ที่หลัง มือก็ลูบไปทั่วเรือนร่าง แล้วค่อย ๆ ยกขาเธอจากด้านหลังให้อ้ากว้างออก จากนั้นก็ดันเจ้าน้องชายที่พร้อมเสียบไปหาน้องสาวเธอ ค่อย ๆ ดัน ๆ ๆ ๆ จนมิดด้าม แล้วโยกช้า ๆ จากด้านหลังในท่าที่เธอนอนงอเข่า น้องเริ่มมีปฎิกิริยาตอบสนอง โดยนอนหงายยกขาข้างนึงขึ้นให้ผมสอดใส่จากด้านข้างได้ง่ายขึ้น  จากนั้นก็พลิกไปมา อีกหลายท่า สุดท้ายมาจบที่ท่าเบสิค เป็นการยิงแฮตทริคในรอบ 2 ปีของผม สุดยอดมาก 

นอนพักได้ไม่นานเสียงโทรฯ เตือนก็ดังขึ้น ต้องรีบไปล้างตัวกันแบบตัวใครตัวมัน มองหน้าแล้วหัวเราะกัน น้องบอกพี่น่ะรังแกหนู  เลยแกล้งถามไปว่าคงไม่เสร็จมั๊งเห้นนอนนิ่ง  น้องตีแขนผมแล้วบอกว่าที่นอนนิ่งน่ะเพราะหมดแรง เล่นซะหนูเสร็จไป 3 ที 

สรุป

หน้าตา       หมวย ๆ  ค่อนข้างน่ารัก  จุดสังเกตุคือฟันของน้องจะตรงมาก
ผิวพรรณ     ขาว ถึง ขาวมาก ผิวเนียนละเอียด
รูปร่าง        ตัวเล็ก (พิมพ์นิยมกลางซอย) แต่ไม่บาง เอวหนาไปหน่อย มีพุงเล็ก ๆ ไม่น่าเกลียด
ไฟหน้า       เนียน นุ่ม หยุ่นมือ สภาพดี ขนาดกำลังเหมาะมือ ไม่ใหญ่ ไม่เล็ก
ช่วงล่าง      มีขนปกคลุมไม่มาก โหนกนูนพอสมควร สภาพดี
G/F          ประเมินไม่ถูก

ลายแยง      น้อง คำสุดท้ายของชื่อแป้งเด็กยี่ห้อหนึ่ง  แมวน้ำเงิน รหัส 03X ที่เหลือไปลองค้นหาเองนะครับ
ค่าใช้จ่าย     น้อง 2,000 + ทิป 300 + เชียร์ 100 + น้ำ 100

ขอบคุณรูปและข้อมูลจาก Number 4 bathlover.com
เรียบเรียงโดย Top10thainight

gangbank

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับผมสำหรับการรีวิวแจ่มๆครับ ผมเอง ยังไม่ได้มีโอกาสที่จะพบเจอกับน้องๆเลยครับ  ขอเข้ามาเก็บเกี่ยวประสบการณ์ครับ ผมเอง ใช้ยาซิเดกร้าแต่กับคู่ตัวเองครับ (ยังไม่เคยเจอน้องๆ  ไม่เคยเที่ยวเลยสักครั้งอะครับ) 

saranae007

• Newbie
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2015, 03:10:43 PM โดย saranae007 »

sedegraforsale

• Newbie
  • *
Re: จุดไฟหื่นโดยเธอ ใช้ Sidegra เป็นตัวขับเคลื่อน ผลคือ ...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 09:20:20 PM »
Sidegraforsale sidegra 50 mg sidegra 100 mg พร้อมส่ง พร้อมแนะนำการใช้จากผู้ใช้จริง ใช้ดีจึงบอกต่อ
https://www.facebook.com/Sidegraforsale

Night_Rider

• Hero Member
  • สังคมแห่งมิตรภาพและการแบ่งปัน
ขอบคุณนะครับสำหรับยการบ้าน แมวสีน้ำเงิน
ทำไมต้อง "สุกี้" และ "สุกี้" ทำไมต้อง "NANCY" คุณเท่านั้นที่รู้

pokaris23

• Newbie
  • *
 :) :)

SnifferSN

• Newbie
  • *
    • http://www.sidegraphama.com/
Re: จุดไฟหื่นโดยเธอ ใช้ Sidegra เป็นตัวขับเคลื่อน ผลคือ ...
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2016, 09:46:47 PM »
ผมขอแนะนำ ร้านนี้เลยครับ Sidegra.sold อัพเดทข้อมูลเพจทุกวัน เว็บไซต์ทันสมัย น่าเชื่อถือครับ

เว็บไซต์ : http://www.sidegraphama.com/
แฟนเพจ : https://www.facebook.com/SidegraSold

sidegra.asia

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 06:51:57 PM »
https://sidegra.asia ร้านเราให้บริการอย่างมีประสอทธิภาพ มีแพทย์ประจำร้าน ที่คอยให้คำแนะนำการใช้ยา ตามอาการของแต่ละคน รวมไปถึงให้คำปรึกษาปัญหาด้านสุขภาพทางเพศฟรี เราจำหน่าย ยา ซิเดกร้า sidegra ในราคาที่ถูกกว่า ปลอดภัย พร้อมมีบริการเก็บเงินปลายทาง